ดู: 3723|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อะแฮ่มๆ ขอทางหน่อย.. สาวหน้าอกใหญ่มาแล้วค่ะ อวดอกอิ๋มโดย คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kitty_tualekk เมื่อ 2016-8-13 17:47

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เค้าชื่อตัวเล็กนะคะ
วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกสวยๆเด้งๆ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

ก่อนเข้ามาทำหน้าอก อัพไซด์เพิ่มขนาดกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ตัวเล็กได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอกิตติศักดิ์มานานแล้วค่ะ ตั้งแต่ยังเป็นคลินิคสวยงามเลย มีเพื่อนหลายคนได้ผ่านมือคุณหมอมาเยอะค่ะ ตรงนี้เป็นจุดที่เราเชื่อใจในคุณภาพของที่นี้มาก ยิ่งพอรู้ว่าตอนนี้เปิดเป็น รพ.เลยอยากทำมากขึ้นค่ะ ได้สอบถามเพื่อนๆถึงหน้าอกปัจจุบัน ซึ่งทุกคนจะบอกว่าพอใจมาก ผ่านมาหลายปีหน้าอกยังสวยอยู่เลย ไม่หย่อนยาน เพราะคุณหมอมีเทคนิคที่ไม่เหมือนใคร วางซิลิโคนกลมๆให้เป็นทรงหยดน้ำ ชิดสวยได้รูปค่ะ

เข้ามาปรึกษาแล้วตัดสินใจจองคิวทำทันทีค่ะ เพราะ อย่างแรกเลยคือ ตัวเล็กอยากทำมานานและเมื่อมีโอกาสเข้ามาที่โรงพยาบาลรู้สึกสบายใจ และอุ่นใจมากค่ะ มีอุปกรณ์ครบครัน และที่สำคัญในส่วนของห้องพักที่สะดวกสบาย เตียงชั้นดีจากประเทศเยอรมัน ไม่ต้องแบกหน้าอกที่เพิ่งทำการผ่าตัดเสร็จกลับบ้าน ซึ่งพนักงานได้แจ้งกับเราว่า การนอนพักและมีการระบายเลือดออกทางสายเดรนเนี่ย จะทำให้ลดการเกิดผังผืนได้ดีค่ะ นอกจากนี้ยังมีพยาบาลคอยดูแลเป็นอย่างดี เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ

ก่อนผ่าตัดเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากค่ะ เพราะศึกษารีวิวมาค่อนข้างเยอะ บางคนก็บอกว่าเหมือนโดนรถสิบล้อทับ เจ็บจนจะขาดใจ แต่สำหรับเราตอนนั้น บอกเลยว่ากลัวอยู่นะแต่สู้ตายค่ะ ทำโรงพยาบาลทั้งทีต้องปลอดภัยอยู่แล้ว ซึ่งหลังจากที่เข้าห้องผ่าตัดไปสักไป ก็เข้าสู่โหมดการนอนหลับพักผ่อนค่ะ คือหลับอย่างเดียว ไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ จะมารู้สึกตัวจริงๆอีกทีก็ตอนอยู่ที่ห้องพักแล้วค่ะ มีสายเดรนคอยช่วยระบายเลือด ความรู้สึกแรกคือแน่นหน้าอกมากๆ ตรงที่คุณหมอได้พันผ้าเอาไว้ แต่ไม่เจ็บอะไรเลยแค่แน่นๆตึงๆแค่นั้น แต่จะขยับตังค่อนข้างยากนิดหน่อยค่ะ แนะนำว่าหลังผ่าตัดควรนอนเฉยๆดีกว่า ให้ร่างกายได้ปรับตัวให้ชินค่ะ

หลังจากคืนแรกที่ผ่านไป การผ่าตัดไม่ได้เจ็บหรือน่ากลัวอย่างที่คิดไว้ ก็สบายใจแล้วค่ะ ที่เหลือนั้นคือเราต้องกลับมาดูแลตัวเองต่อที่บ้าน แรกๆก็ค่อนข้างกังวลนิดหน่อย กลัวจะเจ็บขึ้นมา แต่ปรากฏว่าไม่ค่ะ ชิวมากๆ พอเข้าสู่วันที่ 3 ก็ออกไปข้างนอกได้เลยค่ะ แต่ขอเตือนเลยนะคะว่า สิ่งที่สาวๆต้องทำหลังทำหน้าอกคือต้องหมั่นนวดนมนะคะ จะนวดกับโรงพยาบาลก็ดีหรือทำเองก็ดี เพราะจะทำให้นมเรานิ่มธรรมชาติมากขึ้นค่ะ ไม่แข็งเป็นก้อนๆ แบบซาลาเปา และก็ช่วงแรกๆก็อย่ายกของหนักมากจนเกินไปค่ะ พยายามดูแลตัวเองเยอะๆดีที่สุด ตอนนี้เราเรียกความมั่นใจกลับมาได้เยอะมากค่ะ จากแต่ก่อน ชอบใส่เสื้อตัวใหญ่ เพื่ออำพรางหน้าอกเล็กๆของเรา แต่ตอนนี้มั่นใจมากขึ้นเยอะค่ะ กล้าจะโชว์สัดส่วนมากค่ะ เพราะ มีนมกับเค้าแล้วค่ะ เย่ๆ

ดูแค่นี้ก็รู้ว่าสวยมาก คุณตัวเล็กใช้สิลิโคนอะไร กี่ซีซีคะ
สวยมากๆเลยค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ กี่ซีซี ตอนนี้นิ่มดีมั๊ยคะ และแผลสวยดีมั๊ยคะ จะทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ขอบคุณนะคะ
OMG สวยสุดดด ที่เดียวกัน
ทำที่เดียวกันค่ะ ขอดูแผลหน่อยได้ไหมเอ่ย
สวยมากกกเลยจ้าาา กี่ซีซี คร้าาาาา
ส่วนสูง น้ำหนัก ด้วยจ้า
น่าร้าก หมอเดียวกันค่า
สวย มีก่อนทำไหมคะ
คุณตัวเล็ก ทำกี่ซีๆคะ
สวยอ่า กี่ซีๆค่ะเนี่ย
หมอกิตติศักดิ์เหมือนกันเลยค่ะ
สวยอยู่แล้ว พอมีหน้าอกก็สวยไปอีกเลยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ
ก่อนทำหน้าอกคัพไหนอ่า
ทำหน้าอกที่เลอลักเหมือนกันค่ะ นิ่มมากกก ธรรมขาติสุดๆ
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ
ตู้วหู สวยเลยๆ
น่าอกสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
นิ่มสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยแลดูธรรมชาติ เหมือนใหญ่แต่กำเนิดเลยจ้าาาา
ดูไม่เป็นบล๊อคเลยเนอะ สวยๆ ดูธรรมชาติมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้