ดู: 2277|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] mentor 400cc ชิดกว่าชม คลิ๊กชมพัฒนาการครบ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namo_mamo_noi-n เมื่อ 2016-8-9 00:34

มาชมพัฒนาการหลังเสริมหน้าอกซิลิโคน เมนเตอร์ ขนาด 400 ซีซี ตอนครบ 1 เดือน กันค่ะ

เคยหาข้อมูลมาก่อนว่า หลังทำหน้าอก กว่าจะเข้าที่ดีคือ 3 - 6 เดือน บางคนต้องรอจนครบปีเลย แต่ยังไงก็สวยๆกันแน่นอน แต่ต้องใจเย็นๆ กัน

ด้วยความที่เราก็รู้สึกว่าตัวเองโชคดีมากก ก็อยากมาทำกระทู้ เสริมหน้าอกครบ 1 เดือน เพื่อแบ่งบันกับเพื่อนสมาชิกคนอื่นๆค่ะ

เราเริ่มจากหาข้อมูลตามเว็บๆต่าง เพื่อหาคลินิกที่ถูกใจ จนมาเจอที่นี่ (Absolute clinic) ประกอบกับติดตามโปรโมชั่นและคอยสอบถามกับเซลเค้าตลอด (ของเราราคา 85,000) ค่ะ

ก่อนทำนมเราเป็นคนนมห่างมาก และนมเราค่อนข้างเล็กค่ะ คือจะดัน จะโกยอะไรไม่ได้เลย มันไม่ขึ้น ชุดชั้นในแบบเสริมฟองน้ำไม่ช่วยอะไร นมเราก็ไหลลงอยู่ดี

กลุ้มใจมาก เราตัวเล็กยิ่งผอม นมก็ไม่ขึ้น ไม่โตตามตัว เลยตัดสินใจทำเลย เลืกไซสที่คิดว่าเจ็บครั้งเดียวแล้วปัง ไม่อยากเจ็บซ้ำๆ กลัวตัวเองเครียดด้วยค่ะ ถ้าได้มาเล็กเกินไป เราเป็นคนนอยง่ายด้วย บอกไซสคนอื่นไปก็มีแต่คนตกใจ แต่เราปรึกษากับคุณหมอแล้ว เราเลยโอเคกับไซสนี้ค่ะ มาดูรูปของเราเลยดีกว่า

ก่อนทำเลยค่ะ

เล็กแบนมาก ห่าง ดูไม่น่าจะใส่ใหญ่ๆได้ เราเลือก 400cc เลย

หลังทำทันทีค่ะ

3 วัน หลังถอดผ้าพันไว้

หน้าอกเป็นทรงแปลกๆ สอบถามมาก็คือยังไม่เข้าที่ดี

ให้สวมชุดชั้นในทรงสปอร์ตบรา หรือตัวซัพพอร์ทของทางคลินิก จะช่วยกระชับ จัดทรง ให้นมชิด และกระทบกระเทือนแผลน้อยที่สุดค่ะ

ความเปลี่ยนแปลงเริ่มมาแล้วค่ะ

หน้าอกกลมกลึง เป็นทรงกลม ดูอิ่ม อวบมากกก

แล้วหน้าอกก็ชิดมาแล้วด้วย

ยังไม่ได้ตัดไหมนะคะ

18 วันได้แล้วค่ะ ทรงโอเคมากเลย ตอนนี้ได้เริ่มนวดบ้างแล้ว แฮปปี้มากกกก

ช่วง 22 วันค่ะ

ครบแล้วค่ะ สำหรับนม 1 เดือนของเรา

ใครอยากรู้อะไร การดูแลตัวเอง หรือคลินิก ราคาส่วนลด สอบถามหลังไมค์หรือเม้นกระทู้นี้ได้เลย

ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมกันค่ะ
โพสต์ 2016-8-9 02:38:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่านิ่มดีมั๊ยคะ การดูแลแผล อยากให้มาอัพเดทแผลเรื่อยๆค่ะ และการป้องกันหน้าอกแตกลายค่ะ ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้