ดู: 2313|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] Mentor 350 CC สวยหวานฉ่ำกว่าน้ำลำไย ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ บีค่ะ อายุ 30 ปีค่ะ อาชีพ Marketing ของบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งคะ วันนี้ขอมาเล่า มาแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมหน้าอกที่ The SiB Clinic สาขา ทองหล่อ ให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง อ่านกันนะคะ

บี เป็นคนทำงานประจำค่ะ ทำทุกวันจันทร์ - ศุกร์ จะได้หยุดก้เสาร์ อาทิตย์ เลยค่อนข้างมีปัญหาในเรื่องการพักรักษาตัว เพราะ ได้ยินเค้าพูดมาว่าอย่างน้อยก็ต้องพักฟื้นสัก 7 วัน ซึ่งเราไม่สามรถลางานยาวๆ แบบนั้นได้อยู่แล้วคะ จึงสอบถามเพื่อนๆในดั้งโด่งที่เคยทำหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ว่าหลังจากทำหน้าอกไปแล้ว ใช้เวลาพักฟื้นกี่วัน นานไหม ปรากฏว่าเพื่อนๆในดั้งโด่ง พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า 2-3 วัน ก้สามารถไปทำงานได้ตามปกติแล้ว เราเลยใจชื่นขึ้นมา ว่าเราเลือกคลินิกถูกแล้ว ทั้งฝีมือของคุณหมอ รูปรีวิวต่างๆของคลินิก ถือว่าเป็นคลินิกที่ทำหน้าอกสวยที่สุด ใช้ซีลีโคนดีที่สุด ในประเทศไทยก็ว่าได้ บีเชื่อมั่น มั่นใจในคลินิก และ ตัวของคุณหมอมากๆคะ        

บีได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่คลินิกก่อนที่จะตัดสินใจจองคิวนะคะ บีเป็นคนที่หน้าอกแบนมาก เรียกได้ว่าหน้าอกไม่สวยเลยค่ะ มีปัญหาหนักมาก กับการที่ต้องใส่เสื้อผ้าที่เปิดหน้าเว้าหลัง จะไปเว้าจะไปเปิดอะไรได้มากมายละคะ ข้างในคือฟองน้ำทั้งนั่น เปิดมากโชว์มาก เค้าก็รู้กันหมดคะ ว่าที่เห็นอยู่นั่น คือ ฟองน้ำล้วนๆ พูดแล้วก้แอบขำตัวเองเหมือนกันนะคะ บีถามถึงเรื่องการเลือกซีลีโคนของคุณหมอ ว่ามีเกณฑ์ในการเลือกซีลีโคนอย่างไรบ้าง ที่ The SiB Clinic มี ซีลีโคน 3 ยี่ห้อนะคะ คือ Euro Allergan Mentor ซึ่งแต่ละซีลีโคนก้ต่างกันที่ ที่มา ว่ามาจากประเทศไทย การนำเข้า อย.ทั้งประเทศไทย และ ประเทศที่นำเข้า บางคนเสริมแล้วก้อยากได้สิ่งที่ดีที่สุด ถึงแม้จะแพงที่สุดก็ตาม 55555 อย่างเช่นเรา เราก้เลือกซีลีโคน Mentor ซึ่งนำเข้าจากประเทศอเมริกา มีอย.ครบถ้วน แถมรับประกันซีลีโคนตลอดชีวิตอีกด้วย แต่ก็อย่างที่บอกนะคะ ดีที่สุด ก้แพงที่สุดเช่นกันค่ะ แต่เอาเถอะค่ะ ถูกและดี ก็ไม่มีอยู่ในโลกคะ

บีเข้าพบคุณหมอปรึกษากับคุณหมอค่อนข้างนานมาก คุณหมอเป็นคนวัดไซส์หน้าอกเราเองเลย ทำเองหมดเลย บอกเราว่าให้ใส่ไซส์อะไรถึงจะเหมาะกับ ส่วนสูงและน้ำหนักของเรา ซึ่งบีประทับใจคุณหมอมากคะ เป็นกันเองกับลูกค้า สอบถามได้หมด คุณหมอคุยง่าย พูดง่าย เฟรนลี่สุดๆค่ะ ฝากไปถึงเพื่อนๆคนไหนที่เคยเจอ หมอที่ปากไม่ดี ชอบเหวี่ยงๆลูกค้า นะคะ แนะนำให้มาที่นี่เลยค่ะ คุณหมอใจดีมาก พูดดีมาก ถามอะไรก็ตอบเราหมด ไม่เร่งไม่รีบ

เอารูปสวยๆมาฝากคะ

บีใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 350 CC นะคะ

สำหรับเพื่อนๆคนไหน สนใจจะเสริมหน้าอกนะคะ บีเป็นอีกเสียงที่จะมาคอนเฟิมเลยคะว่า The SiB Clinic ทำนมดีมากๆจริงๆ สวยมากจริงๆ บีประทับใจมากจริงๆ พูดเลยว่าหลังจากนี้ มั่นใจขึ้นไปได้เลยคะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก้สวย แต่งตัวก้ง่าย ท่สำคัญเดินไปที่ไหน ไม่ค่อยมีคนมองหน้าเลยค่ะ 555555555 ไม่รู้มองอะไรกัน สอบถามข้อมูลได้ที่ Line@ ของคลินิกนะคะ ที่ ID : @thesibclinic (มี@ด้วยนะคะ) หรือที่เบอร์ Hotline 088-2228660 คะ  

โพสต์ 2016-8-6 16:30:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จิงๆ เราก้สนใจที่นี้นะคะพอดีเพื่อนเราแนะนำ แต่เห็นนางพันผ้ารัดหน้าอกตั้ง 2-3 สัปดาห์
และบ่นเจ็บจนเรากลัว อีกอย่างเราเคยเข้าไปรอปรึกษาหมอ รอประมาณ 2 ชม. แต่คุยไม่ถึง 5 นาที
ส่วนเรื่องหมอใจดี ใจดีจิงๆ ค่ะ ไม่เหวี่ยง ไม่วีน ไม่เร่งรีบ ถามคำตอบคำ ถามเรื่องไซส์ก้ให้พนักงาน
พาไปลองไซส์ และให้เลือกเอง เป็นกันเองดีค่ะ
โพสต์ 2016-9-1 13:15:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอบริการดีสุดคะ
โพสต์ 2016-9-2 12:40:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำราคาเท่าไหร่คะ สวยมากๆๆเลยคะ
โพสต์ 2016-9-7 14:19:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ เราก็ทำที่นี่ค่ะ
โพสต์ 2016-9-23 13:13:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลูกศิษย์หมอ ดารินทร์ เหมือนกันค่ะ
โพสต์ 2017-8-30 14:37:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีงานละเอียดขนาดนี้ ต้องยอกความดีความชอบทั้งหมดให้คุณหมอดารินทร์ นะคะ ทุกเคสการันตีได้ดีมากๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้