ดู: 1279|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 475 mentor หมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeejyly เมื่อ 2016-8-3 19:39

เสริมหน้าอกขนาด 475 cc mentor ที่ absolutebeauty clinic มาค่ะผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ให้คำปรึกษาตรงกับปัญหาเลยค่ะ เนื้อหน้าอกคล้อยเพราะมีน้องมาแล้วค่ะ

จนตอนนี้ครบ 6 เดือนจ้านิ่มสวยคล้อยลงมาเหมือนทรงหยดน้ำเลยค่ะแต่เราเสริมทรงกลมผิวทรายมาค่ะ แผลตอนนี้หายดีแล้วเหลือแค่เรื่องสีผิวของแผลที่ยังไม่ค่อยจางค่ะแต่เราก็เข้าไปใช้คอสยิงเรเซอร์ลบรอยแผลเป็นอยู่จ้า ก็เริ่มจากลงเรื่อยๆตอนนี้ชอบและพอใจมากค่ะสนใจอยากมีหน้าอกสวยๆแบบเรา เข้าไปปรึกษาหรือหาข้อมูลได้เลยจร่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้