ดู: 685|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางสวย อะไรก็ดี๊ดี - เริ่มต้นได้ที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ น้องเก๋นะจ๊ะ วันนี้จะมารีวิวปากกระจับบางๆ สวยๆ ที่น้องเก๋ทำมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ จริงๆแล้วอะ ตอนแรกเลยน้องเก๋คิดว่า ปากไม่ได้สำคัญอะไร จมูก ตา อะไรงี้สำคัญกว่า แต่ปรากฏว่าไปเจอเพื่อนคนหนึ่งมา ช่วงปิดเทอม หน้าเค้าเปลี่ยนไป สวยขึ้นมากๆ เลยไปแอบถามว่า เธอๆทำอะไรมาอ่ะ เค้าบอกว่าทำปากกระจับมา น้องเก๋ก็เลยค้นข้อมูลดูว่าทำปากบาง เพราะปากเราก็แอบหนาอยู่เหมือนกันค่ะ

มาทำกับเลอลักษณ์ เพราะว่า มั่นใจในโรงพยาบาลจร้า ด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยเฉพาะค่ะ และเคสต่างๆออกมาสวยมาก น้องเก๋คิดว่าที่นี้แหละจะทำให้เราปากบาง สวยแบบอั้ม พัชราภา ได้แน่นอนค่ะ และแล้วก็ไม่ผิดหวังค่ะ คุณหมอทำออกมาถูกใจมากค่ะ

ตอนทำเอาจริงๆ ไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ และใช้เวลาไม่นานด้วย คิดว่าตัดปากจะเจ็บมาก แต่จริงๆแล้ว ไม่ค่ะ หลังทำ คุณหมอเย็บแผลออกมาสวยมากๆค่ะ แล้วแผลหายเร็วมากเลย ตอนนี้ได้ปากที่ต้องการแล้วค่ะ ชอบมากๆ เรื่องปากบาง ต้องยกให้เลอลักษณ์เลยคร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้