ดู: 514|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวหลังเสริมหน้าอก 14 วันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้เราก็มารีวิวที่ไป เสริมหน้าอกมา นะคะ
ตอนนี้ เราผ่าตัดมา ได้ 14 วันแล้วค่ะ วันนี้้เป็นวันที่มาตัดไหม หน้าอกพอดีเลยเข้ามารีวิวค่ะ
เราได้ไป เสริมหน้าอกมาที่ the sib clinic ค่ะ กับ คุณหมอ ดารินทร์  ม่วงไทย คะ
คลินิกอยุ่แถว ถนน ทองหล่อ18 ค่ะ คือก่อนหน้านี้  เราเป็นที่หน้าอกเล็กมากค่ะ
เห็นสาวๆคนอื่น เสริมหน้าอกมาแล้ว หุ่นดี มีความมั่นใจเพิ่มขึ้นเยอะ เราเลยสนใจค่ะ
พอดี หาข้อมุลและเก็บเงินมาพักสัก เพื่อจะเสริมหน้าอก ที่เลือกทำที่นี้เพราะ เห็นรีวิวมีแต่สวยๆจิงค่ะ
พอเราทำมาก็ไม่ผิดหวัง นะคะ พอใจมากเหมือนกัน เพราะ หน้าชิดกันดีและดูธรรมชาติด้วย คะ
เรามาซิลิโคน ยี่ห้อ เมนเตอร์ ค่ะ เราผ่าใต้กล้ามเนื้อค่ะ แผลผ่าตัดของเราก็โอเคค่ะ แผลอยู่ตรงใต้ราวนมพอดี
ทำให้เห็นไม่ค่อย ชัดค่ะ มาดูรีวิวนะคะ 14 วัน เรายังบวมๆอยุ่คะ
แต่ถ้ามาดูรีวิว ก่อนทำ คนละเรื่องเลย ค่ะ หน้าแบนมากกกกกกกก
280759.jpg   อายๆๆๆๆๆ555+
สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่ กำลังหาข้อมูลอยู่ สามารถแอดไลน์ Line: akysurgery คลินิก ไปสอบถามได้ นะคะ
พนักวงานที่คลินิกเขาดูแลดีมาก  ยังป้อนข้าวบนเตียงหลังผ่าตัดเลย คะ
ยังไงเดียวเรามารีวิวเพิ่มนะคะ ถ้ามีเวลาว่างๆ ขอบคุนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้