ดู: 3295|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ทรงกลมหมอชาติชาย absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]

เลือกเสริมหน้าอกที่ แอปโซลูทหมอชาติชายไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ตัวเราทำมาแล้ววันนี้เลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ให้เป็นอีกหนึ่งทาง เลือกค่ะ เนื้อหน้าอกพอมีบ้างเล็กน้อยค่ะ

ได้ขนาด 400 cc มาค่ะ เมนเตอร์นิ่มมากค่ะ ก่อนเสริมปรึกษาคุณหมอตรวจสุขภาพแล้วพร้อมทำเลยค่ะ ทำเส๊ดกลับบ้านตื่นเช้ามาเดินป๋อเลยชิวมากจร่า แกะผ้าออกเห็นนมตัวเองปลื้มมากเข้าทรงตังแต่สามวันแรกค่ะเขียวช้ำไม่มีเลยส่วนอาการบวมมีเล็กน้อยค่ะประคบอุ่นบ่อยๆลดอาการบวมได้เยอะมากค่ะ ตัดไหมนวดแล้วนิ่มมาก นวดวันเว้นวันบ้างสามวันนวดบ้างคือเอาง่ายๆขีัเกียจนวดค่ะ 555 แต่หน้าอกนิ่มมากตอนนี้คล้อยลงมาสวยแล้วค่ะ ครบอายุ 3 เดือนรอยแผลสวยชอบมากค่ะ เนื้อนมไม่แตกด้วยเราเลือกขนาดที่พอดีอ่ะคะมันเลยไม่ทำให้เกิดรอยแตกลาย หากกำลังตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอกแนะนำเลยค่ะ สวยจริงๆมาชม น้องนมอายุ ครบสามเดือนค่ะ

โพสต์ 2016-8-17 12:24:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากเลยคะ เมนเทอร์ทรงสูงรึเปล่าคะ ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้