ดู: 518|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 400 CC สวยฉ่ำ ธรรมชาติสุดๆ จาก The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

มาแล้วค่าาาาา !!!! ขอมารีวิวหน้าอกสวยๆ ฉ่ำๆ ให้สาวๆ ผู้คลั่งไคล้หน้าอกหน้าใจที่ไซส์ใหญ่ๆกันหน่อยนะคะ เราชื่อมุกคะ อายุ 30 ปี ค่ะ เราเสริมหน้าอกกับ The SiB Clinic มา เดือนนี้เข้าเดือนที่ 9 แล้วค่ะ ขอมาแชร์ประสบการณ์ที่ได้รับหลังจากมีหน้าอกหน้าใจที่สวยสมใจค่ะ

หลายคนสงสัยว่าการทำหน้าอก เมื่อเวลาผ่านไปนานๆ หน้าอกจะสวยไหม จะแข็งไหม บลาๆ นะคะ คำตอบคือ ยิ่งนาน ยิ่งสวย ยิ่งดูเป็นธรรมชาาติมากขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ หน้าอกของมุกทำมา 9 เดือนแล้วนะคะ ตอนนี้หน้าอกดูสวย เป็นธรรมชาติ รอยแผลเป็นก็แทบจะไม่เหลือเลยค่ะ ประทับใจมากๆเลยค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั่น ก้ขึ้นอยู่กับฝีมือของคุณหมอด้วยนะคะ

ปัจจุบันนี้หน้าอกของมุก นิ่มมากๆ ใช้ชีวิตได้ปกติ ไม่มีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกเลย ว่างๆ ตัวมุกเองก็จะนวดหน้าอกตัวเอง อยู่บ่อยๆ หรือบางทีก้ให้สามีนวดให้บ้างค่ะ เพราะ แรงผู้ชายจะหนักกว่าเรา นวดเราทีนี่เหมือนกับไปจ้างเค้านวดที่คลินิกเลยค่ะ ไม่รู้แค้นอะไรเราหรือเปล่า แต่ก็โอเคค่ะ ยิ่งนวดยิ่งนิ่ม ยิ่งสวย ทุกวันนี้มุกมั่นใจมากกกกกกกกกกก ใส่ชุดไหนไปทำงานก็สวย หน้าอกเป็นสิ่งสำคัญมากๆนะคะ สำหรับผู้หญิงเรา หุ่นนาฬิกาทราย ไม่มีใครปฎิเสธคะว่าไม่อยากมี 555555555

มุกขอเล่าย้อนไปถึงการเลือก The SiB Clinic เป็นคลินิกเสริมอึ้มให้กับมุกนะคะ มุกเป็นคนที่แต่งงานแล้ว มีสามีแล้ว เรื่องทำหน้าอกค่อนข้างเป็นเรื่องใหญ่เลยทีเดียว สามีไม่ยอมให้ทำ สามีไม่ไห้ไปเปิดหน้าอกให้หมอผ้ชายดู เราก้เครียด อยากทำ เอารายชื่อหมอต่างๆมาให้ดู ก้ไม่โอเคร พาไปพบหมอที่คลินิกด้วยนางก้ไม่โอเคค่ะ เลยเซิทหาข้อมูลคุณหมอที่ทำหน้าอกที่เป็นผู้หญิง จนมาเจอ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic คะ พอหาเจอก้สืบค้นข้อมูลเลยค่ะ ประวัติคุณหมอดีมากๆ จบศัลยแพทย์มาโดยตรง เรียนพลาสติกมาอีก 8 ปี ข้อมูลแน่น ประวัติดี ผลงานก้มีชื่อเสียงมากค่ะ แถมยังมีสาขาทั่วกรุงเทพอีกด้วย ความน่าเชื่อถือ คือ มาเต็ม ไม่ต้องคิดไรมากเลยค่ะ พาสามีไปด้วยอีกครั้งนึ่งคะ ปรากฏว่าเรื่องไม่คาดฝันก้เกิดขึ้น สามีได้คุยกับคุณหมอด้วย เกี่ยวกับการทำนมในครั้งนี้ สามีฟังคุณหมอพูดจนเคลิ้ม สามีถามทุกอย่าง คุณหมอก้เป็นกันเอง ตอบทุกข้อสงสัยของพวกเราเลยค่ะ หลังจากที่ปรึกษากับคุณหมอเสร็จ สามีก้อนุญาติให้ทำทันที แต่ต้องเป็นคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้น ถึงจะยอมให้ทำ เพราะสามีประทับใจในคุณหมอมากๆ คุณหมอไห้ดูรีวิวของทางคลินิกด้วย สวยฉ่ำมากๆ ในทุกๆเคสจริงๆค่ะ

มุกได้ตัดสินใจทำหน้าอกด้วยซีลีโคน Mentor ขนาด 400 CC นะคะ เป็นผิวทรายค่ะ คุณหมอแจ้งว่าการทำผิวทรายจะช่วยลดผังผืดที่จะมาเกาะซีลีโคนลดน้อยลงคะ และ Mentor เป็นซีลีโคนที่เกรดดีที่สุด ผ่านอย. และรับประกันตลอดชีวิต เราเลยเลือกคุณหมอที่ดีทีสุด และซีลีโคนที่ดีที่สุดเลยค่ะ เดี่๋ยววันนี้ นำรูปมาฝากนะคะ แต่ไม่เซกซี่มาก แอบสามีมานั่งเขียนคะ นางไม่ให้เปิดเผยที่ไหนเลยค่ะ แ

ต้องขอบคุณ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic เป็นอย่างสูงเลยนะคะ ที่เนรมิตร ความสวยเป๊ะ แถมเป็นธรรมชาติแบบสุดให้กับมุก สำหรับสาวๆท่านไหนที่สนใจ อยากทำหน้าอก มุกแนะนำ The SiB Clinic เลยนะคะ
        เบอร์โทร Hotline ของคลินิกคะ 088-2228660 หรือแอดไปที่ line@ของคลินิกก้ได้ค่ะ ที่ @thesibclinic (มี@ด้วยนะคะ) จะมีเจ้าหน้าที่คอยตอบ คอยบอกโปรโมชั่นต่างๆของคลินิกตลอดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้