ดู: 6487|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นม Mentor 400 ทรงกลม หมอชาติชาย absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดี เรานาย  อายุ 29 ปีค่ะ  นน อยู่ที่ประมาณ 50 ไม่เคยเกินค่ะ ส่วนสูง 165 ค่ะ  ได้มีโอกาสได้เสริมหน้าอกที่คลินิกคุณหมอชาติชายค่ะ ที่ทองหล่อ  ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ซิลิโคน Mentor -นาด 400 ซีซี ทรงกลม ผิวทรายค่ะ  ราคาที่ทำคือ 85,000 บาทค่ะ

เรามีโอกาสได้ดูรีวิวจากกลุ่มศัลยกรรมความงามกลุ่มหนึ่งค่ะ และก็ติดตามเพจรีวิวของคุณหมอชาติชาย มาสักระยะค่ะ  จึงตัดสินใจจะเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชายค่ะ  เห็นเพื่อนๆ ทำกันมาสวย ๆ เยอะเลยค่ะ  ติดตามเพจ พริสตี้ก็ไปทำที่นั้นเยอะ รวมถึงดาราคาหนึ่งก็ไปทำที่นั้น ที่เป้นข่าวอัพไซต์ นั้นแหละค่ะ  เราก็ตัดสินใจไปทำบ้างเลย หลังจากที่ศึกษาข้อมูลดูรีวิวคุณหมอมานานพอสมควรแล้วค่ะ  

มาดูรูปกันนะค่ะ

รูปเรียงๆ ไว้ให้ดูและค่ะ  ตามวันที่ลงในรูปเลยค่ะ  ก่อนทำจนถึงปัจจุบันค่ะ
มาดูแผลตอนที่ยังไม่ได้ตัดไหมนะค่ะ เป็นแผลแค่นี้ค่ะ และก็มีไหมที่เย็บมาแค่นี้เองค่ะ

หลังจากที่เอาปลายไหมออกแล้วตอน 14 วันแผลก็เนียนดีค่ะ  เพราะไม่มีรอยเย็บเป็นปมไหมอยู่แล้ว ดูแลง่ายมาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้