ดู: 391|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรดูดไขมัน/VASER] ฉีดสลายไขมันที่แก้ม ไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องศัลยกรรม ไม่ต้องเจ็บ+++++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nhomtarn89 เมื่อ 2016-7-25 17:24

สวัสดีๆ  เราชื่อไอซ์ เรามีปัญหาเรื่องแก้มมากๆ เป็นมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว แก้มเราเยอะสุดๆ เลยจุดที่แรกว่าแก้มป่องมาเยอะ ไอซ์ตัวเล็ก แต่ไม่ได้อ้วนนะ มาหนักที่แก้มนี่แหละ เพื่อนเรียกเตี้ยบางคนก็เรียกย้อยบ้าง เวลาถ่ายรูปก็จะต้องหันด้านข้าง  เอามือมาปิดแก้ม  เอาผมมาปิด เซงมาก เพื่อนบางคนบอกให้ไปฝ่าตัดเอาไขมันที่กระพุ้งแก้มออก  ไอซ์หาข้อมูลดูแล้วเห็นว่ามันน่ากลัวมากๆ ไม่กล้าไปทำบอกเลย จนได้ไปเจอเพื่อนที่ไปแคสติ้งงานถ่ายโฆษณาด้วยกันบอกว่า ให้ไปฉีดลดไขมันสิถ้าไม่อยากผ่า ง่ายกว่าเยอะ ไม่เจ็บไม่ต้องพักฟื้นด้วย คุณเราก็ไม่รู้ข้อมูลเลย ว่าจะต้องไปฉีดตัวไหน ที่ไหน  เพื่อนมันเลยแนะนำตัวที่เห็นผลดีที่สุดตอนนี้ ดาราใช้กันเยอะ คือ Lipolytic Solution แบรนด์ Mesoestetic ไอซ์ก็ไปหาข้อมูลแล้วก็ถามเพื่อนๆ คนอื่นดู เห็นว่าน่าเชื่อถือ ก็เลยตัดสินใจไปทำค่ะ

เทคนิคขั้นเทพที่ไอซ์ใช้มาตลอดช่วยให้หน้าเรียว (มือ ผม 45 องศา) หน้าดูไม่บานบอกเรยยยยย

ครั้งแรก จากรูปจะเห็นว่าไอซ์เป็นคนแก้มเยอะแต่ไม่ค่อยมีเหนียง คุณหมอก็จะเน้นที่แก้ม แล้วก็เหนียงนิดหน่อย เพื่อนไอซ์เคยมาทำ รายนั้นนางแก้มไม่เยอะแต่เหนียงเยอะคุณหมอก็จะเน้นเหนียงค่ะ

ขั้นตอนแรก คือ ทำความสะอาดผิวหน้าก่อน  จากนั้นฉีดได้ ของไอซ์ไม่ทายาชาค่ะเพราะไม่เจ็บมาก หรือใครอยากทายาชาก็ได้ค่ะ

ครั้งที่ 2 รูปนี้สังเกตได้แก้มว่าลดมาหน่อยนึงแล้ว

วันนี้ไอซ์ไม่ได้แต่งหน้ามาเลย โอ๊ยยยย... อาย  แต่ก็ต้องถ่ายไว้ เพื่อดูการเปลี่ยนแปลง

ครั้งที่ 3 ไอซ์ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลยค่ะเพราะวันนี้มีหลายนัดมากๆ สอบด้วย ไม่อยากเลื่อนคุณหมอก็เลยไม่ถ่ายค่ะ

ครั้งที่ 4 ตั้งแต่ไปฉีดครั้งที่ 3 มา มีแต่คนทักว่าหน้าเรียวหน้าเล็ก ไปทำอะไรมา ไอซ์ก็เล่าค่ะ ไม่อยากปิดเพราะไม่รู้จะปิดทำไม

พอถ่ายรูปนี้ออกมาแล้ว  บอกเลยว่า  พอใจมากกกกกค่ะ  Lipolytic Solution ของเค้าดีจริงๆ

มาดูการเปลี่ยนแปลงกันดีกว่า  เริ่มจากครั้งแรกจนถึงครั้งสุดท้าย

V

V

V

รูปแรก ถ่ายก่อนฉีด จะให้เลยว่าแก้มเยอะมากกก ย้วยด้วย
รูปที่สอง ถ่ายก่อนฉีดรอบที่ 2 พ่อทักก่อนเลยว่าผอมลงหรอ แก้มหาย  เพื่อนก็ทักไปทำอะไรมาแก้มยุบ โอ้ยยย ดีใจยิ้มไม่หุบเลยค่า (วันนี้ไม่ได้แต่งหน้า ใต้ตาก็ดำ อายนิดๆค่ะ)
รูปสุดท้าย ถ่ายก่อนที่จะฉีดรอบที่ 4 ไขมันที่แก้มมันหายไปแล้ว  เล็กลงสุดๆ เอารูปมาเรียงกันแล้วมันเห็นชัดมากกกกกก ปลื้มปริ่ม

คุณหมอบอกว่าถ้าไม่ควบคุมออกกำลังกาย  ไขมันมันก็จะมาสะสมในส่วนต่างๆอีก  ส่วนตัวไอซ์เองเวลาอ้วนหรือน้ำหนักขึ้นนี่หน้าจะออกก่อนส่วนอื่นเลย แต่ต่อไปนี้ไอซ์ไม่กลัวแล้ว  ตอนนี้มีเคล็ดไม่ลับให้หน้าเรียวได้แบบไม่ต้องศัลยกรรมแล้ว แต่ว่ามันจะลดไขมันได้มากได้น้อยขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลนะคะ  บางคนฉีด 2 ครั้งก็เห็นผลแระ บางคนครั้งที่ 4 ที่ 5 ถึงจะลดก็มีค่ะ แค่มี Lipolytic Solution ของ Mesoestetic แค่นี้ไอซ์ก็อุ่นใจแล้ว

***** ผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปในแต่ละบุคคล *****

แสงและเงามีผลต่อรูปหน้ามากค่าาาาาา ต่อไปถ่ายรูปก็มั่นใจมากขึ้นแล้ว

แล้วไอซ์จะมาอัพเดทการเปลี่ยนแปลงให้ดูอีกทีนะคะ
ฉีดที่ต้นแขนได้มั้ยคะ แขนใหญ่ไขมันเยอะมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้