ดู: 571|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] โชว์ของใหญ่แบบว่า รู้สึกดีค่ะ สวย ปลอดภัย อกใหญ่ปลื้ม เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ดีค่ะ ชื่อเอมค่ะ เอมไปอัพไซต์ มาจ้า .... สาวๆ เคยสงสัยไหมค่ะ ว่าก่อนที่เราจะทำน่าอกเราต้องหาข้อมูลอะไรบ้าง อันนี้บอกไว้ก่อนนะค่ะ เป็นความคิดเห็นของเราเองแบบส่วนตัว เอาแชร์เฉยๆ ว่าต้องเตรียมตัว เตรียมใจอะไรบ้าง ก่อนที่เราจะทำนม
เริ่มเลย เตรียมตังจ้า .... ฮ่าๆ ไม่มีตังทำไม่ได้นะ อันนี้ขำๆ เนอะ แต่เด๋วนี้ ก็เป็นปัจจัยที่ 5 ไปแล้วววเนอะๆ  ก่อนอื่นเลย ดูรีวิวค่ะ ดูไปเยอะ ว่าที่ไหนทำสวย หรือ ที่ทำแล้วเน่า ใช่ม่ะ เราไม่อยากเสี่ยงเป็นหนูทดลองให้กับหมอที่ไม่มืออาชีพแน่นอนค่ะ บางที่ สวยนะ แต่ โห้ !!!! ราคาแพงเกินไปป่าวว่ะ  ศึกษาเรื่องซิริโคนค่ะ ว่าแบบไหนดีไม่ดียังไง หาเลยค่ะ ใน google เยอะแยะ มีให้อ่านเยอะมากกกก แบบไหนดี / ไม่ได้ดี ยังไง ?? เราต้องเลือกสิ่งที่ โอเคร และดี อยู่แล้ว เวลาไปปรึกษา อย่างน้อย เราก็ได้รู้เรื่องบ้าง ไม่ใช่นั้ง ฟังๆ ไปพูดไรไม่รู้ แต่กรูจะทำสวยและที่สำคัญคือ การดูแลและเตียมตัวก่อนและหลังทำ บางที่ ให้หิ้วถุงเลือดกลับบ้าน  อันนี้ไม่โอเครนะกลัวอ่า ก็ตัดตัวเลือกไป ที่ไหนไม่มีให้นอน ก็เก็บไว้ สถานทีล่ะทีนี้  น่าเชื่อถือมั้ย สะอาดปลอดภัยมั้ย ?? มาตฐานล่ะ มีมั้ย ไม่ใช่เดินไปทำที่ไหนก็ได้นะ เพราะทำนม ถือเป็นผ่าตัดใหญ่ ต้องปลอดภัยนะจ๊ะสาวๆ
พูดมากเยอะล่ะ โชว์ของตัวเองหน่อย แบบว่า รู้สึกดีค่ะ สวย ปลอดภัย อกใหญ่ ขึ้นจนต้องเปลี่ยนเสื้อในเลยแหละ แถมด้วยการบริการดีจ้า  เลือกซิลิโคน อเมริกา Natrell 400 ทรงกลมนะ เพราะอะไรที่เลือกทรงนี้อะหรอ เราไม่มีเนินอกจ๊ะ ทำให้จะต้องเลือกทรงนี้ เนี้ยยยยยยย !!! ดูมีความรู้เนอะ หมอกิตติศักดิ์ มีเทคนิคพิเศษ ด้วยการวางทรงกลมเป็นหยดน้ำจ้า เราทำมาที  lelux นะค่ะ

นม 15 วันจ้าาาา

นม 1 เดือน คร้าาาาาาา

ทรงสวยถูกใจมากค่ะ ขอบคุณคุณหมอกิตศักดิ์คร้าาาา เลือกไม่ผิดเลยจิงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้