ดู: 958|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] จากคนที่ไม่มีความคิดทำจมูกในหัว ตอนนี้ได้ดั้งโด่งมาเรียบร้อยที่ Top Up Clinic :)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DudeLove เมื่อ 2016-7-21 22:31

เป็นคนดั้งแหมบมาแต่ไหนแต่ไรนะฮะ
แต่ก็ไม่คิดว่ามันจะเป็นปัญหาอะไรกะชีวิต แต่เพื่อนและคนรอบข้างต่างพูดกรอกหูกันมานานมากกกก
ว่าถ้าเราเสริมจมูกขึ้นมานะ จะหล่อกว่าเดิมแบบเยอะโคตรๆๆๆๆ
ก็เลยเริ่มคิดสองจิตสองใจ ขึ้นมา
และบังเอิญมีเพื่อนผญ.ซึ่งสนใจเรื่องความสวยความงามและศัลยกรรมตกแต่ง เรียกว่าตัวแม่เลย
แนะนำหมอคนนึงให้เรารู้จัก เราเลยเริ่มดูผลงาน เริ่มศึกษาวิธีการทำจมูกคร่าวๆ
พอเห็นโปรไฟล์ที่หมอเคยทำให้ลูกค้าเท่านั้น  เชื่อมั้ยฮะ
วันเดียวตัดสินใจทำเลย 555555

รู้ตัวอีกที เราก็ได้เจอหมอท็อป ที่ Top Up Clinic เรียบร้อย
Clinic ตั้งอยู่ตรงข้าม มัลดีฟ เหม่งจ่ายนะครับ หาง่ายมาก
หมอเป็นคนขำๆนะฮะ กันเองมาก เลยค่อนข้างรีแลกซ์
ผมบอกหมอไปว่าต้องการแบบธรรมชาติที่สุด ไม่โด่งเว่อร์
หมอจะคุยถึงความต้องการ และความชอบของเราก่อนว่าเป้นแบบไหน
และจะใส่ใจกับความต้องการของเราเป้นอันดับหนึ่งครับ
หมดเวลาไปประมาณไม่ถึงชั่วโมงครับ ก็เสร็จเรียบร้อย
รู้สึกพอใจกับฝีมือหมอนะครับ มือเบา
รู้สึกได้ว่าค่อนข้างคล่อง ฉับไว ใช้เวลาผ่า เวลาใส่ไม่นาน และเป้ะ
เสียเวลาจริงๆ แค่ตอนเหลาซิลิโคน เพราะอยากให้ได้รูปทรงที่ลูกค้าต้องการที่สุด

จากในรูป รูปล่างคือหลังทำไปได้ประมาณ 1 อาทิตย์นะครับ :)
เด๋วเวลาผ่านไปมาดูเพิ่มเติมกันจ้าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้