ดู: 575|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แต่งแต่งริมฝีปากบนให้เป็นกระจับน่าจุฟกับหมอปวลินท์

[คัดลอกลิงก์]

เมื่อไม่นานมานี้....ได้ไปเสริมจมูกมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เนี่ยแหละ
เกิดอาการไม่โอเครกับหน้าตนเอง
จึงรีบไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ทันที เพื่อ.............ปรึกษาปัญหาเรื่องปาก
ก้คิดนะว่าทำจมูกหน้าก้เปลี่ยนถ้าทำปากด้วยมันต้องเริ่ดแน่
เลยตัสินใจทำเลยค่ะ

ในราคาเพียง 13900 บาทเท่านั้น
ทำเสร็จไวมาก ก้สามารถกลับบ้านได้ แถมไม่เจ็บเลยตอนทำ
เพราะโดนวางยาสลบเจ้าค่ะ สาเหตุที่เลือกที่เลอลักษณ์ก็เพราะแบบนี้แหละค่ะ
กลัวเจ็บเลยต้องอาศัยยาสลบ มันช่วยได้ดีจริงๆ

ก่อนทำปากกระจับ

หลังจากทำเสร็จก็ เก็บภาพมาฝากเลย ปากนี่มีความบางลงเยอะ

วันที่ 3 ปากเบินมากเจ้าค่ะ กลัวปากตนเอง แต่ใครอยากลดความอ้วนทำปากเลยลด 5 โลง่า

จะใช้การประคบไม่ให้แก้มบวมง่าค่ะ ทำไว้จะได้บวมแค่ปาก

7 วันแล้วเริ่มยุบมากกว่าเดิมมากๆ แต่ก็ยังไม่กล้าทานอัลไล 555

15 วันดี๊ดี เพื่อนก็ชมนะว่าดีกว่าก่อนทำ

ถ้าสนใจก็ลองเข้ามาดูรีวิวและโทรถามทาง รพ. ได้เลยค่ะ

โอเคดีคะ มารีวิวอีกนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้