ดู: 1752|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกโดยคุณหมอปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yaprapa เมื่อ 2016-7-19 22:58

Before                                       

After

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั่งโด่งทุกคน บีจะมารีวิวจมูกที่ปลื้มมากเลยค่ะทำให้บีมีความมั่นใจขึ้น
คือว่าบีอยากทำจมูกมาสักพักแล้ว แต่ด้วยความกลัวความกังวลเลยต้องใช้เวลานานพอสมควร
ในการเลือกโรงบาลค่ะ ก่อนหน้านี้ก็ศึกษาจาก Google หารีวิวศัยกรรมการทำจมูก ก็มาเจอเว็บนี้
นั่งดูรีวิวไปเรื่อยๆสวยทุกคนเลยค่ะ หลังจากนั้นก็เลยตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพราะโรงบาลสะอาด มีมาตรฐาน หลังจากนั้นก็ติดต่อจองคิวเลยค่ัะ ตอนที่จองคิวยังไม่เลือกทรง
วันที่ไปทำบีก็เลยตัดสินใจเลืิอกทรง Princess Nose ค่ะ มาดูรูปหลังทำกันเลยค่ะ

ตอนหลังทำนะค่ะ ก็รู้สึกตึงๆและเจ็บนิดๆแต่ขอบอกว่าหมอมือเบามากค่ะ ไม่รู้สึกเลยตอนหมอทำ
แต่ที่นี่ดีอย่าง มีการให้ยานอนหลับด้วยแหละ แล้วก็ตามด้วยยาชา ว้าว!!!!ลดอาการกลัวกังวลไปเยอะเลยค่ะ
พี่ผู้ช่วยหมอก็น่ารัก  คุณหมอก็ใจดี

หลังจากที่ตัดสินใจทำจมูกมาแล้ว ก็ทำให้มีความมั่นใจมากขึ้น น่าดูคมมีมิติมากขึ้น
มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ขอขอบคุณ คุณหมอที่ให้จมูกใหม่กับหนูค่ะ

#เพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะทำจมูกบีขอแนะนำ โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ
  มาดูรูปกันค่ะ

2 สัปดาห์
2 Week_1.jpg 2 Week_2.jpg

3 สัปดาห์
3 Week_1.jpg

O_1.jpg O_2.jpg

แสดงความคิดเห็น

สวยจ้า  โพสต์ 2016-7-20 22:01
โพสต์ 2017-1-27 10:20:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้