ดู: 631|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] น้องเสริมน้องนมให้ใหญ่ขึ้น ตอนนี้ครบ 12 วันแล้วค่ะที่เดอะซิป คลินิกทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
เล่าสู่กันฟังนะค่ะ เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิป คลินิกทองหล่อ ตอนนี้ผ่านมาครบ 12วันแล้วค่ะ

เป็นยังไงบ้าง ดูโอเคมั้ยค่ะ!!!  ที่เรามาทำที่นี้เพราะเพื่อนเราแนะนำมา ราคาก็พอสู่ได้อยู่ไม่แพงมาก

แต่เราก็ศึกษาข้อมูลเพิ่มใน Website และ Feacbook thesibclinic เพื่อดูผลงานคุณหมอ

และแล้วก็ตัดสินใจทำเลย เพราะเราชอบ ดูแล้วส่วนใหญ่ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่กลมบล็อค

เราเสริมซีลีโคน รูปแบบทรงกลมขนาด 375 ซีซี เราว่าน้องนมก็ใหญ่กำลังดี  ใครสนใจก็ลองดู

หน้าอกของเราเป็นตัวอย่างได้นะ เผื่อจะเป็นข้อมูลให้ตัดสินใจเสริมหน้าอกกันได้ค่า

ฺBefore
After

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้