ดู: 719|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก หมอกิตติศักดิ์ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napat1006 เมื่อ 2016-7-19 11:59

สวัสดีค่ะ ชื่อกิ๊กค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า กว่าจะตัดสินใจทำจมูกคือศึกษานานมากๆเลยค่ะ แต่ที่ตัดสินใจเลือกที่นี้ เพราะมั่นใจในโรงพยาบาลที่มีชื่อเสียงและรีวิวมากมายค่ะ และที่สำคัญตัดสินใจทำกับคุณหมอกิติศักดิ์เพราะดูรีวิวของคุณหมอมาเยอะมากค่ะ
ให้ดูรูปก่อนทำค่ะ เป็นคนมีดั้งอยู่หน่อยนึง และไม่เป็นสันค่ะ

ตอนนี้คือนอนรอหมออยู่ที่เตียงผ่าตัด รู้สึกตื่นเต้นมากกก กลัวเจ็บ

แต่พอได้ทำจริงๆ ก็ไม่รู้สึกตัวเลย ตื่นมาเสร็จแล้ว รู้สึกเซอร์ไพรส์ คุณหมอมือเบามากๆค่ะไม่เจ็บเลย
นี้รูปหลังทำทันทีค่ะ

วันแรกรูกสึกแปลกๆ กับใบหน้าใหม่มาก บวมนิดๆ ไม่เจ็บค่ะ ปวดฟันมากกว่าจมูกอีก เพราะถอนฟันมา

ต่อมาวันที่ 2 ก็บวมมาก เบ่งเลย หน้าเป็นสิงโต ปวดนิดๆ

ต่อมาวันที่ 3 ก็ยังบวมอยู่ แต่เราก็ประคบเย็นเรื่อยๆ ดื่มน้ำใบบัวบกตลอดเลย 3 วันแรก จมูกไม่ช้ำเลยค่ะ

หลังจากนั้นไม่ค่อยได้ถ่ายรูปอัพเดทเลยค่ะ ขอข้ามไปจมูกเข้าที่เลย
รูปนี้ประมาณ 3 อาทิตย์

ต่อมาคือ 1 เดือน รูปทรงโอเคมาก

+++โดยส่วนตัวเราคิดว่าถ้าทำแล้วก้ต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเองค่ะ สิ่งที่ได้รับจมูกออกมาสวยโด่ง พุ่ง เปนธรรมชาติมากค่ะ  พี่ๆ เพื่อน ไ รอบข้างบอกว่าสวยเปนธรรมชาติมากเลย
ขอบคุณคุณหมอกิตติศักดิ์และโรงยาบาลมากเลยคร่าาาาา
แถมหลังทำอีก 1 รูป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้