ดู: 1044|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เพิ่งทำจมูกมาได้ 5 วัน จิตตกอยากสอบถามทุกท่านหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baifernjubbu เมื่อ 2016-7-17 14:53

คือว่าเพิ่งทำจมูกมาได้ 5 วันค่ะแล้วแกะพลาสเตอร์ออก รู้สึกว่าซิลิโคนมันสูงไปค่ะดูหน้าตรงแล้วเป็นสันทื่อๆ ไม่สวยเลยค่ะ แต่ดูข้างๆก็สโลปนิดหน่อย คือเป็นคนหน้าเล็ก ละก็เนื้้อจมูกน้อยด้วยค่ะ ตอนทำบอกหมอแล้วค่ะว่าไม่ต้องโด่งมาก แต่ตอนนี้จิตตกมากเลยค่ะเพราะจมูกมันทื่อๆเพราะมันโดงๆตรงหัวตาไปหน่อยค่ะ นี้แค่ 5 วันนะคะแล้วเมื่อเวลาผ่านไปหนูกลัวว่ามันจะยิ่งรัดแกนยิ่งเห็นชัดไปอีก

อยากทราบว่า

1.พี่ๆเพื่อนๆมีใครเป็นเหมือนหนูบ้างไหมค่ะ แล้ว เมื่อเวลาผ่านไปมันยุบลงไปบ้างหรือป่าวหรือดูซอฟลงไปบ้างไหมคะ ?
2.หนูควรแก้หรือเอาออกดีไหมค่ะหนูคิดว่าน่าจะอีก 2 ปีข้างหน้า เพราะตอนนี้หนูไม่มีเงินเเล้วค่ะ ถ้าเอาออกจมูกจะเหี่ยวลงไปกว่าเดิมไหมคะ ?

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 09:40:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หนูทักหลังไมค์ไปแล้วค่ะ 5555
ช่วงหัวตาจะยุบลงช้ากว่าที่อื่นนะคะ.ให้รอดู1-3 อาจจะพอดีสวยก็ได้ค่ะใจเย็นๆเพิ่ง5วันเอง^^
3เดือนเข้าที่สุดๆค่ะ
บวมอยู่จ้าาา ยุบช้านิดนึง  ช่วงแรกอย่าส่องกระจกมากน๊าาา  เดวก็ยุบคนสวย
มีรูปไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้