ดู: 535|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ฝุ่นไม่ได้เข้าตา ที่จะเห็นคือ นมจริง ๆ นี่แหละค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ (ถ้าไม่ดีก็ไม่มารีวิวหรอกค่ะ) อุ๊ฟ^^  ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ กับการเสริมหน้าอกของเรา  ทำซิลิโคน Sebbin ขนาด 395 cc ค่ะ ราคา 65,000 บาท  ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ ที่ Beauty Plus Clinic  ( สาขาทองหล่อค่ะ )

เริ่มด้วยการลงรูปเลยค่ะ  รวม ๆ ไว้ให้ค่ะ

ที่เราตัดสินใจทำหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย เป็นเพราะดูรีวิวมานี่แหละค่ะ ในกลุ่มเฟชบุ๊ค  ดูรีวิวมาสักพักแล้วหล่ะค่ะ  ก็ตกลงปลงใจ จะเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย  หลายๆ คนที่เคยศึกษาคุณหมอชาติชายอยู่ งงๆ ไหมค่ะ ว่า บิวตี้ พลัส มีหมอชาติชาย ด้วยหรอ  ตอบเลยว่า “มีค่ะ”  เราหาเบอร์มาจาก เพจแหละค่ะ  ก็โทรไป  นัดผ่าตัด โอนเงินมัดจำ ใบเสร็จที่ได้มา มันหัวดาษเขียน บิวตี้พลัส  ก็เลยถามพี่พนักงานที่ดูแลเรา พี่เขาคงงอ่ะ ก็โทรไปหาเขาเอง นัดทำเอง แล้วไปถามว่า บิวตี้พลัส คือคลินิกไหน  5555

ก็เห็นว่าเป็นคุณหมอชาติชาย ก็นัดดิ ใช่ป่ะ  เราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรค่ะ เพราะก็ทำกับหมอชาติชาย ผ่าตัดที่ทองหล่อเหมือนกัน

ต่อไปมาดูรุปก่อนทำนะค่ะ

แผลหลังทำ 3 วันค่ะ

และต่อไปลงรูปรัวๆนะค่ะ  พักฟื้นค่ะ

รูปต่อไปนี้ 14 วันค่ะ

สังเกตเห็นว่านมเราจะไม่ค่อยเรียบเท่าไรค่ะ  ไปตัดไหมมาแล้ว  คุณหมอสอนนวดให้แล้วค่ะ  หมอบอกว่านวดเลื่อย ๆ เดี๋ยวก็หายค่ะ  ซิลิโคนอาจจะพับ ๆ อยู่ เพิ่มทำ นวดเดี๋ยวก็หายค่ะ

ลงรูปต่อนะค่ะ

และรูปปัจจุบันค่ะ 1 เดือน  รอยที่เคยเป็นหายไปแล้วค่ะ  นมนิ่มดีค่ะ  นิมมาก  ไม่ได้นวดแล้วค่ะ  ก็มีดัน ๆ บีบๆ เล่นบ้างค่ะ  ไม่ได้นวดจริงจังอะไรค่ะ

จบละค่า.........

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้