ดู: 3146|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้นหลบใน ไขมันหนังตาเยอะ ชั้นตาไม่เท่ากัน แก้ได้ยังไงมาดูกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunny_yanisa เมื่อ 2016-7-16 19:06

เกิดมามีตาสองชั้นก็จริง แต่ก็มีไม่สุดดด เพราะมันหลบอยู่ข้างในนนน

ปัญหาโลกแตกของคนที่มีตาสองชั้น (หลบใน) ใครไม่เป็นอย่างเราก็ไม่มีวันเข้าใจจจ

ปัญหาเบสิคเลยคือ ไขมันชั้นหนังตามีเยอะเกินไป ทำให้หนังตาบวมจนลงมาทับรอยตาสองชั้นเสียมิดไปหมด

ยังไม่พอออ

ปัญหานะคะ.... เวลามันมา,,,,, มันไม่เคยมาแค่นิดเดียว ไขมันหนังตาที่ว่าเนี่ยมันเกิดกับเราแค่ข้างเดียวซะด้วยซิ

กลายเป็นคน  ตาสองชั้นหลบใน ไขมันหนังตาเยอะ ชั้นตาไม่เท่ากัน

....คอมโบเซท....

เกิดมามีกรรมชั้นตาไม่เท่ากัน แต่เผือกกมีตังงง

จะรออะไรอยู่กำตังเดินเข้าคลินิกเล๊ยยย แต่เดี๋ยวก่อน จะเข้าที่ไหนดีมันมีเยอะไปหมดดด

เรื่องนั้นไม่ยากค่ะ หลังดูรีวิวเราจบ เพื่อนๆที่ชมกระทู้อาจได้คลินิกดีๆ ใส่ไว้ในตัวเลือกทำตาสองชั้นแบบเราก็ได้น้าา

มาดูตอนเราก่อนทำกันนะคะ

ดูดีๆ จะเห็นว่าชั้นตาเราข้างนึงมันปิดอายไลเนอร์ที่กรีดไว้หมดเลย

อีกรูปคืออ่ะร่ะ เบิกตาโตขนาดนี้พวกเธอเห็นอายไลเนอร์ของฉันม๊ายยยย

นี่เรียกว่าแต่งหน้าได้มั๊ยนะ

ฮืออออ

เราได้คำแนะนำจากคุณหมอมาหลายทางมากๆ

ก็ได้มาสรุปที่ Absolute clinic ที่นี่นะคะ คุณหมอแนะนะให้ทำตาสองชั้นแบบกรีดเปิดหัวตาเลย ยิ่งถ้าอยากได้ชั้นตาชัดๆล่ะก็คุณหมอบอกว่างานนี้โดนใจแน่นอน

มาดูหลังทำของเรากันคะ

หลังทำไม่เกินอาทิตย์ตาเราไม่ช้ำเลย happy

รอยแผลเนียบมากกกกกกกกกกกกกกกกกก อยากใส่ซักล้านตัว

แทบไม่ต้องกังวลเรื่องแผลเป็นหลังทำเลยค่ะ

ตอนนี้ยังแทบไม่เห็นแผล แล้วมันจะมีแผลเป็นได้ยังไงล่ะเออ

ปลื้มมากกกกกกกกกกกกกก

ชั้นตารอยุบบวมดี จะโอเคกว่านี้ แต่แบบนี้ก็ดูตาโตกว่าเดิมเยอะมากกก

ถ้าไม่นับว่าบวมล่ะก็ เพื่อนๆที่เห็นน่าจะแปลกใจว่า ไปทำอะไรมาทำไมตาโดขึ้นเยอะเลย

สนใจสามารถเข้าไปติดต่อสอบถามกันได้ที่ absolute clinic

หรืออออ >>> http://www.absolutebeauty-clinic.com/contactus/
จ่ายค่าเสียหายมาเท่าไหร่ค่ะ
ชอบหน้าเดิมน่ารักกว่า สวยกว่า
ก่อนทำน่ารักกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้