ดู: 758|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] mentor 375 cc Absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกแบน นมไม่มี คงเป็นปัญหาของสาวๆหลายคนแน่เลยเราหนึ่งคนค่ะเป็นเป็นปัญหาหนักมากเพราะใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่มีนม จะมีแต่ละทีก็ยัดฟองน้ำกันหลายๆชั้นไปเลย เบื่อที่จะต้องมานั่งยัดฟองน้ำแล้วค่ะและเวลาไปเลือกซื้อเสื้อชั้นในต้องเลือกแบบฟองน้ำจัดเต็มมาเลยค่ะเพราะของเราแบนมากกกกกก

หลังจากเริ่มเก็บเงินมีเงินสามารถไปเสริมหน้าอกได้แล้วก็ไม่รอช้าเลยหารีวิวหาข้อมูลแบบข้ามวันกันไปเลยแต่ก่อนหน้านั้นก็ตามดูข้อมูลตามเพจศัลยกรรมอยู่ตลอดค่ะจนตัดสินใจมาเสริมที่  Absolute beauty clinic ผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชาย ขนาด mentor 375 ccผิวทรายนิ่มมากๆค่ะต่อนนี้ ใส่เสื้อผ้ากลับกลายเป็นติดนมไปเลยต้องเลือกซื้อแบบเผื่อนมอีกค่ะ 5555 แต่ก็ชอบค่ะแผลอยู่ใต้ฐานนมพอดิบพอดีเลยใส่เสื้อชั้นในแล้วแผลไม่โผล่ค่ะ เนียนไม่มีแผลนูนและรอยแผลของเราเริ่มจางแล้วค่ะ ตอนนี้ครบอายุ 2 เดือนจร่า

ฝากรีวิวนี้ใว้เป็นอีหนึ่งทางเลือกของสาวๆที่กำลังหาข้อมูลเสริมหน้าอกนะคะ หมอชาติชายใว้ใจในฝีมือค่ะ

9.jpg (196.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้