ดู: 7202|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกหน้ากระดาน ใครว่าทำใหญ่ไม่ได้ ? มาดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราเป็นคนนึงที่หน้าอกเล็ก ส่วนตัวเราคิดว่าทำทั้งทีก็อยากให้เห็นความเปลี่ยนแปลง เราปรึกษาคุณหมอหลายที่มากกกกกก ทั้งรพ.และคลินิกชื่อดังเรื่องนมโดยเฉพาะ แต่ไม่ค่อยโอเคในหลายๆ อย่าง เพราะไม่ค่อยตอบโจทย์ ทำใหญ่ให้ไม่ได้บ้าง แผลใต้รักแร้บ้าง

ก่อนทำ ทุกมุม ทุกองศา

จนเรามาเจอรีวิวนี้ http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1 (ขออนุญาตคุณจขกทค่ะ) คืออ่านแล้วมันดูโอเคมากกกกกกกกก คุณหมอดูให้คำปรึกษาดี ไม่ขายฝัน + แผลใต้ราวนม ตัดสินใจโทรนัดปรึกษาหมอแบบด่วน ซึ่งเคสเราได้คุณหมอสมบูรณ์ดูแลนะคะ ตอนแรกก็แอบเซ็งนิดนึงเพราะในกระทู้ที่เราดูเป็นคุณหมอไอซ์ แต่ทางคลินิกแนะนำคุณหมอสมบูรณ์ให้เรา เราก็โอเค ลองคุยดูก่อนไม่เสียหายถ้าไม่ชอบค่อยปัดค่ะ 55555 (นั่งรอกว่าจะได้พบคุณหมอนานค่ะ เซ็งไปอีกสิ่คะ คนเยอะไปไหน)

รูปจากกระทู้รีวิวที่เราอ่านค่ะ ของมาสเตอร์พีซ คลินิก บึ้มมากกกกก (ความโลภครอบงำ ชั้นต้องได้แบบนี้!)

พอได้พูดคุยกับคุณหมอสมบูรณ์ คือรู้สึกคุณหมออบอุ่นมากก ดูรู้เลยว่าเค้าไม่ได้ห่วงแต่จะขายของเรา เค้าให้ความรู้เราหลายๆ อย่างที่เราไม่เข้าใจ อย่าง เช่นที่เราเข้าใจว่าถ้าอยากหน้าอกใหญ่ ก็เสริมซิลิโคนเบอร์ใหญ่ไปเลย ซึ่งความจริงมันไม่ใช่นะคะ ซิลิโคนก็ส่วนนึง หุ่นเราก็ส่วนนึงค่ะ มีเนื้อหน้าอกเยอะก็ออกมาดูใหญ่ได้เหมือนกันนะ แล้วก็แผลผ่าตัดจะอยู่ใต้ราวนม มีคอร์สรักษาแผลหลังผ่าตัดให้ฟรีด้วย 1 คอร์ส (ของเรายี่ห้อ sebbin ค่ะ ได้ใบรับรองเหมือนกัน ได้ขนาด 365cc ค่ะ) หลายๆ คนอาจจะคิดว่าทำไมทำหน้าอกที่นี่ทำไมราคาสูง (เราก็คิดว่าราคาสูงค่ะในตอนแรก) แต่เหตุผลคือที่นี่ใช้คุณหมอวิสัญญีโดยตรง เป็นคุณหมอผู้เชี่ยวชาญด้านการวางยาสลบนะคะ บอกเลยว่าเราโอเคมากกกก เพราะก่อนหน้านี้มีข่าวเรื่องการวางยาสลบแล้วคนไข้ไม่ฟื้น ซึ่งเราก็ยังเห็นบ่อยๆ ในหน้า feed เฟซบุ๊คตามเพจศัลยกรรม  เพราะฉะนั้น ทำแพงแล้วปลอดภัย ทำแพงแล้วสวย ยังออกมาหาเงินได้นะคะ แต่ทำถูกแล้วต้องเอาชีวิตไปเสี่ยง อย่าเลยดีกว่าค่ะ

2 วัน หน้าสดพลีชีพสุดๆ (โปรดโฟกัสหน้าอกนะคะ55555555)
สำหรับการผ่าตัดเราไม่รู้ขั้นตอนอะไรมากนะคะ แต่อาการบวมช้ำน้อยมากกกกกก ใช้ชีวิตปกติ วันที่ 12 เราใส่บราถ่ายรูปแล้วค่ะ 55555555 ตอนนี้ประมาณ 2 อาทิตย์ เข้าที่เข้าทางเรียบร้อย แต่สัมผัสอยู่แข็งอยู่นิดนึงค่ะก็ต้องรอเวลากันต่อไป สรุปเลยนะคะ หน้าอกเล็ก กระดานแค่ไหน สามารถเสริมให้ดูใหญ่ได้ค่ะ แต่ควรเลือกคลินิกที่มีผู้เชี่ยวชาญด้วยนะคะ โดยเฉพาะเรื่องการดมยาสลบ อันตรายมากจริงๆ ฝากเตือนฝากแชร์กันด้วยค่ะ จะได้ไม่มีใครตกเป็นเหยื่อนะคะ

12 วัน ใส่บราออกกล้องซะหน่อยค่ะ

12 วัน จัดเต็มหน้าผมเสื้อผ้าอีกซักเซ็ทค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

เทียบก่อน – หลัง เสริมหน้าอก 365 cc คนเดียวกันมั้ย ? คนเดียวกันค่ะ 555555555

อกสวย ทำคุณหมอที่ไหนมา
หุ่นปังมากๆเลย
ราคาเท่าไร ไซส์อะไร ทำที่ไหน หมออะไรคะ ขอโทษนะคะ เราไม่ได้อ่านรีวิว ดูรูปอย่างเดียวค่ะ ขอบคุณที่ตอบนะคะ
หุ่นดีจัง ชอบๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-27 15:37:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
puypuyone ตอบกลับเมื่อ 2016-7-22 09:34
อกสวย ทำคุณหมอที่ไหนมา

คุณหมอสมบูรณ์ค่ะ มาสเตอร์พีซคลินิก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-27 15:37:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aummy2834 ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 16:23
หุ่นปังมากๆเลย

ขอบคุณค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-27 15:39:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
baifern.fern ตอบกลับเมื่อ 2016-7-27 15:18
ราคาเท่าไร ไซส์อะไร ทำที่ไหน หมออะไรคะ ขอโทษนะคะ เรา ...

65,000+ค่ายาไม่ถึง1,000
365 ซีซี
หมอสมบูรณ์ มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ

ในรีวิวเราเขียนไว้เยอะๆนะคะ อยากให้อ่าน เพราะข้อมูลครบๆจะได้รู้ว่าเราได้อะไร ทำอะไรบ้างเนอะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-27 15:39:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
อกสวยมากๆๆ ส่วนมาก ผู้หญิงทุกๆๆคน ร้อยละเกิน 60 อยากจะทำนมจริงๆๆ
นัดปรึกษา แล้ววว ไม่รู้ว่าจะได้กี่ CC

นมนื่มป่ะ ต้องนวดไหม
สวยจริงๆๆ หุ่นดี อกสวย
สวยจริงๆๆๆ ชอบๆๆ อยากเสริมมากๆๆ
คุณหมอทำ โอเคไหมคะ่
365 CC  ไม่ถึงว่าใหญ่มากค้า กำลังพอดีสวยค่ะ
สวยเริ่ดมาก
ขอชื่นชมแปป สวยนะค่ะ
คุณหมออะไรทำคะ
อ่อยยย เเซ่บมากก อิจๆ
ใหญ่มากเลยค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้