ดู: 17735|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 365cc ลาก่อนไม้กระดานที่รัก ที่ Absoluteclinic

[คัดลอกลิงก์]

แนะนำตัวกันก่อน ก่อนจะเริ่มสนใจทำหน้าอก แต่เดิมเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยยยยยย ไม่เหมือนผู้หญิงเลยซักนิดเดียว

ตัวเล็กผอมบาง แต่ว่าตรงหน้าอกก็บางตามไปด้วย ต้องบอกกันว่าเราเป็นคนไม่มีหน้าอกแบบของจริงเสียงจริง แบนราบไปหมด

จะใส่เสื้อผ้าอะไรมันดูไม่โอเคเลย เซ็กซี่ยากมาก ถ้าพอมีหน่อยอย่างสาวๆ คัพเอ ที่ชอบบ่นๆกันว่า นมเล็กๆ มาดูเราเถอะค่ะ มันแบนบางกว่าพวกสาวๆพวกนั้นจริงๆค่ะ

ตะลึงกันไปเลย

ผ่านร้านชุดชั้นในนี่ไม่อยากมองให้เจ็บช้ำค่ะ

แรกๆ ที่เริ่มค้นหารีวิวทำหน้าหน้าอก ใจนึงก็กลัว อีกใจก็กังวล มันร้อยแปดพันเก้าไปหมด เราเป็นผู้หญิงก็จริง แต่หน้าอกมันแบนเหมือนผู้ชายเลย  

เคยเห็นของสาวสองเค้าทำกันแล้วมันเป็นบล็อกมาเลย เราก็กลัวค่ะว่าจะเป็นแบบนั้นไหม บางคนก็แนะนำว่าให้ทำเล็กๆ แต่ก็เน่อะ ทำทั้งทีเอาเล็กๆ เป็นคัพเอ แล้วเราจะทำทำไมล่ะคะ

เจ็บครั้งนึงก็ขอใหญ่หน่อย

แต่ก็ไม่ได้อยากได้ใหญ่บะเร่อบะร่า เพราะด้วยการงานเราไม่ได้ต้องใช้หน้าอกหน้าใจ

ก่อนทำนะคะ

หลังทำ

ได้เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ

เราทำที่ Absolute clinic กับคณหมอชาติชาย

สถานที่สะอาดโอเคเลย ช่วยให้เราเลิกกังวลกับความน่ากลัวของการผ่าตัด

ซิลิโคนของเราเป็น sebbin จะช่วยให้น้องนมนิ่ม ไม่เป็นบล็อก

ช่วงนี้ก็ลุ้นๆ อยู่ค่ะว่าถ้าครบช่วง 3 เดือน 6 เดือนจะโอเคมั๊ย นวดตลอด ให้นมคล้อยลงมา ซิลิโคนตัวนี้นิ่มเร็วมากค่ะ เราเน้นนวดเอง รู้สึกได้เลยว่า นวดแปบๆ ก็นิ่มแล้ว

ฝากกระทู้รีวิวของเราเอาไว้ด้วยน้า พูดคุยเม้นถามกันด้านล่างได้เลยจ้า
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 19:13:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MayaCR ตอบกลับเมื่อ 2016-7-18 15:40
จะเข้าไปคุยเรื่องขนาดปลาย ๆ เดือนตุลาค่ะ

อีกหลายเดือนเลยย ดูรีวิวไปเรื่อยๆค่ะ ใจเราจะเปลี่ยนไปๆมาๆ จนถึงก่อนขึ้นเตียงเลย อิอิ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 13:19:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MayaCR ตอบกลับเมื่อ 2016-7-17 06:59
อกแบนเหมือนกันเลย เกิดมาเอาของแม่มาน้อยมาก เราก็กำลังจะไปทำกับคุณหมอจ้ะ

คุณหมอโอเคเลย ไปดูสถานที่มารึยังคะ เราชอบตรงที่สะอาดมากๆ  
สวยสมตัวมากเลย ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
อกแบนเหมือนกันเลย เกิดมาเอาของแม่มาน้อยมาก เราก็กำลังจะไปทำกับคุณหมอจ้ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 13:17:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
katburapa ตอบกลับเมื่อ 2016-7-14 10:26
สวยสมตัวมากเลย ทำมาราคาเท่าไหร่คะ

ขอบคุณจ้าา ราคาของเรา 65,000 นะจ๊ะ แต่ว่าเราได้ส่วนลดมาด้วย ลดให้เยอะมากกกกก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 13:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามเราที่หน้ากระทู้หรือหลังไมคมาก็ได้จ๊ะ เรายินดีพูดคุยแลกเปลี่ยนกันจ้า
belllabellla ตอบกลับเมื่อ 2016-7-18 13:19
คุณหมอโอเคเลย ไปดูสถานที่มารึยังคะ เราชอบตรงที่สะอาดมากๆ

จะเข้าไปคุยเรื่องขนาดปลาย ๆ เดือนตุลาค่ะ
ึทำขนาดเท่าไหราตะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้