ดู: 4712|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review เสริมหน้าอก 450 cc กับคุณหมอทรงยศที่ Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Watcharika เมื่อ 2016-7-13 16:38

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคน  วันนี้มีโอกาสได้มารีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกที่ Dream Clinic ให้เพื่อนๆ ได้ดูเป็นตัวอย่างสำหรับคนที่อยากจะเสริมหน้าอกค่ะ
ซิลิโคนที่เลือกคือ Euro เป็นซิลิโคนของฝรั่งเศส ถามว่าทำไมเป็นซิลิโคนEuro เพราะก่อนทำเราบอกคุณหมอเลยว่า อยากได้แบบพุ่งๆ เป็นแบบExtra High ขนาดที่ใส่คือ 450cc ผิวทรายค่ะ จริงๆ คุณหมอบอกว่าร่างกายเรารับได้เต็มที่ 500cc แต่ถ้าพอดีกับร่างกายก็ 400cc เราก็เลยเลือก 450cc (เอากลางๆ เผื่อยุบ อิอิ) แผลผ่าตัดใต้ราวนม ใต้กล้ามเนื้อ เพราะเราเป็นคนเนื้อนมน้อย จะได้ดูไม่เป็นบล็อก และเห็นขอบซิลิโคนชัด

ใบรับประกันซิลิโคนค่ะ ยี่ห้อ Euro ขนาด 450cc ทั้งซ้ายและขวา

เราทำ เมื่อวันที่ 28 พฤษภาคม 2559 ที่ผ่านมา ตอนนี้ครบเดือนแล้ว หน้าอกเริ่มเข้าที่ นวดเองได้หลังตัดไหม ตอนนี้น้องนมนิ่มมากๆ ค่ะ เป็นธรรมชาติสุด ขนาดก็ใหญ่พอดีกับตัวเลยค่ะ

อันนี้รูปก่อนทำค่ะ มีความแบนราบมาก อายตัวเอง 5555

วันที่สองค่ะ สบายมาก ชิวมากๆ ไม่เจ็บแล้วค่ะ เดินออกไปหาอะไรกินได้ แต่ผ้าที่พันรัดมาก มันแน่นมาก ๆ ค่ะ ทำให้อึดอัด หายใจลำบาก

วันที่สามค่ะ คลายผ้าออกแล้วค่ะ ใส่สปอร์ตบรา รู้สึกโล่ง และสบายตัวมากค่ะ ยังคงบวมๆ ใหญ่ๆอยู่ (ไม่อยากให้ยุบเลย อิอิ)

รีวิวแผลผ่าตัดครบ 1 สัปดาห์

รีวิวแผลผ่าตัดครบ 1 เดือน

รูปนี้เป็นรูปปัจจุบันที่ถ่ายสดๆ ร้อนๆ เลยค่ะ จะใส่อะไรก็ดูมั่นใจขึ้น

รูปนี้เห็นความแตกต่างกันชัดเจน ชุดเดียวกัน แต่ความอึ๋มต่างกัน อิอิ

ฝากถึงเพื่อนๆที่สนใจจะเสริมหน้าอก หรือมองหาคลินิคที่มีฝีมือหมอดีๆ และการบริการเป็นเลิศ เราอยากให้ Dream Clinic เป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับการเสริมหน้าอก เพราะนอกจากฝีมือคุณหมอทรงยศที่ต้องยกนิ้วให้แล้ว การบริการของพี่ๆที่คลินิค เป็นสิ่งที่น่าประทับใจ ดูแลดีมาก เป็นกันเอง และคอยFollow Up อาการตลอด ถ้าอยากหน้าอกสวย และปลอดภัยแบบเรา เลือกDream Clinic รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ฝากDream Clinic ไว้ในอ้อมอก อ้อมใจ ด้วยนะค่าาาา ไปละค่ะจุ๊ฟๆ^^

หน้าอกก่อนทำ-หลังทำของฟองเบียร์เองค่าา แตกต่างกันมากเลยใช่มั้ยล่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้