ดู: 3187|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกยิ่งกว่าผู้ชาย อับอายจนต้องให้หมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์จัดให้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ จะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ (หมอป๋อง) โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังกัน
เริ่มแรกเลยมิกกี้โทรสอบถาม (โทรกว่าจะติด) เลยเปิด Facebook แล้วสอบถามทาง Inbox จึงทราบมาว่า
สามารถจองวันทำทาง facebook ได้เลยค่ะ จึงจัดการจองทันที

เมื่อถึงวันนัด สิ่งที่ต้องเตรียมคือ ใจ เงิน และอดอาหารและน้ำ 6 ชั่วโมงก่อนทำการผ่าตัด
พอมาถึง รพ.เลอลักษณ์ ต้องร้องว้าว สวยกว่าในรูปอีก ดูหรูหราสวยงามอลังการณ์ม๊ากกก
มีคนเดินไปเดินมานั่งรอที่โต๊ะชุดหรูหรา สีแดง สีเขียว เต็มไปหมด เสียงโทรศัพท์ดังอย่างต่อเนื่อง
เกี้ยวกร้าว จอแจ พอเปิดประตูเข้าไปก็พบกับสาวชุดสีครีม PR คนสวยของโรงพยาบาลเลอลักษณ์
เดินตรงเข้ามาพูดจาทักทายเสียงอ่อน เสียงหวาน ฟังแล้วเคลิ้ม ไปกับเสียงนั้น

นั่งรอสักครู่มีโต๊ะว่างพอดี ลงทะเบียนประวัติคนไข้ด้วยความสัตย์จริง ข้อมูลตามจริง
เป็นอะไร มายังไงบอกให้หมดอย่ามากัก มากัน เพราะกลัวไม่ได้ทำ นั่นไม่ดีนะจะบอกให้

เมื่อลงทะเบียนเรียบร้อยไปรอช้า Pr สาวเข้ามาขายซิลิโคนทันที นั่งฟังไปเคลิ้มไป ก็เอาแค่เบาๆ ราคาสมตัวเรา
เลือกเป็นซิลิโคนมารตฐาน ราคา 56900 บาท ราคาอาจเปลี่ยนแปลงตามวันเวลานะ
เมื่อเลือกซิลิโคนเสร็จก็เดินตีอกแต๊ก ขึ้นบันไดไปชั้นสาม ชั้นนี้ต้องเสียเงิน และรับยา พร้อมตรวจความดัน และรอคิว
เมื่อใกล้ถึงคิวให้ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าทำความสะอาด ให้เรียบร้อย

ก่อนจะเข้าไปผ่าตัดฝากกระเป๋าเดินทางและของสำคัญไว้กับที่รัก
เพราะมาเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เขาจะให้นอนค้างดูอาการ 1 คืน
ไม่ได้กลับบ้านเลยและจะต้องมีคนตามเฝ้า 1 คน

โชคดีที่พาคนมาด้วยไม่งั้นก็ทำอะไรไม่ถูก ทำอะไรไม่ได้ เพราะวันลุกนั่งลำบาก ช่วงทำเสร็จใหม่ๆ

จะต้องพันแผลไว้ 5 วันจากนั้นก็มาเอาผ้าพันแผลออก พร้อมนวดไฟฟ้าด้วยค่ะ
การนวดไฟฟ้าเป็นการกระตุ้นเลือดไหวเวียนและ ทำให้ซิลิโคนไม่แข็งเป้นกะลา

คนหน้าอกเนื้อน้อยเหมือนมิกกี้ จะทำได้แค่ 285 CC เองนะ เล็กนิดเดียว ใส่คัพ C
จริงๆกำลังสวยและดูเหมือนไม่ได้ทำเลยนะ ส่วนการผ่าตัด แผลด้านนอก ใต่ราวนมค่ะ
แผลเป้นนิดหน่อยก็มาทำเลเซอร์ช่วยค่ะ แต่ก็ไม่เจ็บเท่ารักแร้นะคะ

ใครอยากถามก็ส่งข้อความมาได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ใช้ซิลิโคนยี่ห้ออะไรค่ะ ราคาทั้งหมดเท่าไหร่ อยากทำมัง้กำลังหาข้อมูลอยู่  โพสต์ 2016-7-10 04:28
ผ่าใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
ใช้ซิลิโคนยี่ห้ออะไรค่ะ น้องนมสวยค่ะ
อ๊า สวยค่ะ รอบอกเท่าไร สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้