ดู: 3697|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครจมูกเนื้อน้อยมาทางนี้ค่า ต้องอ่านนะ !!! กับคุณหมอมาลา เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattttty เมื่อ 2016-7-7 14:14

แพทค่ะ แพททำจมูกกับหมอมาลา ที่เมโกะ คลินิก ตอนเลือกหมอคือดูวิวของหมอคนนี้ และดูคุณหมอเค้าทำสวยดี สวยทุกคนเลยตัดสินใจเลือกค่ะ เดิมเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วนิดนึง แพทอยากให้จมูกโด่งเหมือนกับดาราอินเดียคนที่แพทชอบ แพทเลยเอารูปให้หมอดู หมอบอกว่า  จะพยายามทำให้โด่งเท่าที่จมูกหนูจะรับได้นะคะ  เสร็จแล้วคุณหมอก็ลงมือเลย  หลังทำคือรอให้หายบวม สรุปว่า สวยรับกับใบหน้า และคาง ไม่โด่งมากเพราะว่า เนื้อจมูกแพทน้อย แต่คือเป็นธรรมชาติทำให้หน้าตาเราดูดีขึ้นจริงๆ เพราะสังเกตจากคนรอบข้าง ถ้าไม่บอกว่าทำ เค้าดูไม่ออก คือชอบแบบนี้มากคะ ให้เต็มล้านคะแนน  แต่เสียดายเนื้อเราน้อย  แค่นี้ก็ภูมิใจแล้วจ้า  

ก่อนทำ

วันแรก

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่  6 แกะเฝือกแล้วค่ะ

วันที่ 15

วันที่  28

สิ่งที่คิด                                          

สิ่งที่ได้

ก่อน – หลัง

พอใจมากค่ะ กับจมูกที่ได้ คนเนื้อน้อยจะทำมากไปก็ไม่ได้ค่ะ เสี่ยงเกิดผลข้างเคียงได้  มีรูปนางแบบไปให้คุณหมอดูได้ค่ะ แต่คุณหมอก็พิจารณาจากเนื้อจมูกเราด้วย ไม่อยากให้เพื่อนๆคาดหวังกับรูปแบบที่เรานำไป ให้วัดผลจากโครงสร้างของเราเองจะดีกว่านะคะสาวๆ

ยังมีอีกเรื่องนึงค่า ถ้าได้ดูรีวิวนี้ จะแถมฟรี In-Deep ช่วยลดบวมจากการทำศัลยกรรมได้ หมดเขต 31 ก.ค. 59 นี้นะคะ ฝากไว้นิดนึงค่า

สวยมากเลยค่ะ พอมีจมูก ดูคมขึ้นมากเลย
บวมมากอ่ะ แต่หายละสวยดี
แพคเยอะมาก หายใจลำบากไม๊
ทานน้ำมะพร้าวเยอะๆจะช่วยลดบวมใช่ไม๊ค่ะ
ถ่ายหน้าตรงสวยอ่ะ ปกติบางคนถ่านหน้าตรงก็ยังไม่สวย
ถ้าอยากแก้จมูกกับคุณหมอแพรคิดราคา+เสริมเท่าไรอะคะ
ทรงสวยจังบวมเต็มที่กี่วันคะ แล้วคุณหมอจ่ายไรมาทานบ้างเอ่ย
สวยคะ จมูกกว่าจะเข้าที่กี่เดือนคะ
สวยธรรมชาติดีคะกี่เดือนถึงเข้าที่คะ
จมูกนานไหค่ะ กว่าจะรัดแกน
ทำไหมแปะ แยอะจังค่ะ*-*
เนื้อจมูกน้อย แต่อยากได้ สู้ ๆๆ คุณหมอสามารถทำได้ไหมค่ะ
อยากได้ทรงฟรั่ง คุณหมอทำได้ไหมค่ะ
เรา เคยได้ยินมา ทานน้ำมะพร้าว แยอะ ๆ จะช่วยลดบวมได้จิง หรือป่าว ค่ะ ขอความรู้หน่อยตัวเอง
หน้าดูมีมิติเลยอะ สวยทั้งหน้าตรงและด้านข้าง
จมูก ได้ รูปมาก ดูคมขึ้นมากเลย เราอยาก แก้เพราะจมูกบางมาก สามารถ ทำได้ ปะจ้าา
ตัวเองมีวิธี ที่ทำไห้ตายุบไว ๆไหมอะ คือเราต้องทำงาน เลย แอบ กล้ว อิ อิ
จมูก..เป็นสันมากค่ะแต่ดูไม่หรอกตา เราก็ทำที่นี้เหมือนกัน คุณหมอทำดีจิง
หน้าคมเลยค่ะ สวยๆๆ
เราก็ทำที่นี้. รู้สึกประทับใจมากเลยบริการก็ประทับใจสุดๆๆ ไปเลย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-15 11:26:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tratar59 ตอบกลับเมื่อ 2017-1-13 10:04
เราก็ทำที่นี้. รู้สึกประทับใจมากเลยบริการก็ประทับใจสุดๆๆ ไปเลย

ใช่ๆๆๆคุณหมอ ทำดีจิง ไม่ผิดหวังเลย ตัวเอง เราทำมาไม่เคยมีปัญหา เลยดีใจที่ตัดสิ้นใจไม่ผิดจิงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้