ดู: 1501|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ได้คิว ทำปาก 19 กันยา แต่ต้่องบิน วันที่ 20กันยา ทำไงดีหว่าาาาาาาา

[คัดลอกลิงก์]
เราได้คิววันที่ 19กันยาอะ ทำปากบน ล่าง แต่วันที่ 20ต้องบินกลับญี่ปุ่น ยังคิดอยู่ค่ะ จะทำดีไหมอ่า แต่ เสียดายมากๆๆ กว่าจะได้กลับไทยเป็นปีเลย จองคิวมานาน เพิ่งจะได้ ค่ะ กับคุณหมอ ภูค่ะ ๆไหมที่คุณหมอใช้ เป็นแบบละลาย หรือ ต้องมาตัดค่ะ เฮ้อ กลุ้มใจจริงๆๆค่ะ จะเป็นยังไงต่อไปน๊าา จะทำไม่ทำดี อะ แต่มันเสี่ยงมากเลย ถ้าเป็นอะไร
ผมว่าทำได้นะครับ ไม่มีัปัญหาหรอก เพราะปากไม่เหมือนจมูก

แต่เวลาจะเดินทางกลับแนะนำใส่แมสด้วยก็ดี กิกิกิ เดี๋ยวคนเค้าตกใจ

ส่วนเรื่องไหมเนี๊ยะ ม่ะแน่ใจว่าคุณหมอใช้แบบไหนเน้อ แต่ถ้าต้องมาตัด

เมื่อถึงกำหนดเวลาก็ไปให้หมอที่ญี่ปุ่นตัดให้ก็ได้ค๊าบบบบบบบ
อยู่เมืองไหนอ่ะค่ะเราก็อยู่ญี่ปุ่น
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-22 23:30:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอซาก้า ค่ะ คุณละค่ะ อยู่ที่ไหน ทำงานหรือเรียนค่ะ
ขอใบรับรองแพทย์มาด้วยกจะำดีน่ะคับ ขอให้มีคำว่า"Fit to Fly"ก้สามารถเดินทางได้แล้วคับ
ทำเลยก็ดีนะ ขึ้นเครื่องก็ใส่แมสจะได้ไม่เป็นที่สังเกต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้