ดู: 1303|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] หน้าอกนิ่มแล้วทรงสวยจิงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนีเราก็มีเรื่องราวมาแชร์กัน นะคะ คือเราได้ไปเสริมหน้าอกที่ the sib clinic มาสักพักแล้ววันนี้เลยมีโอกาสมารีวิวค่ะ
เราเสริมหน้าอกมา 8 เดือนแล้วค่ะ วันนี้ก็มาให้ข้อมูลเล็กๆน้อยๆสำหรับที่กำลังหาข้อมูลการเสริมหน้าอกนะคะ
เราผ่ากับคุณหมอผู้หญิงชื่อ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ ก่อนทำ เข้าไปปรึกษาคุณหมอ หมอแนะนำ
ซิลิโคนยี่ห้อ เมนเตอร์ค่ะ เป็นตัวผิวทราย ลดการเกิดผังผื่นด้วยค่ะ
เพราะได้ความนิยมเป็นส่วนมากค่ะและต่างประเทศ แล้วมีใบรับประกันด้วยนะคะ  แล้วคุณหมอบอกว่า ซิลิโคนุร่นนี้ยืดหยุ่นได้ดีค่ะ
เวลาเปิดแผลผ่าตัดเล็กแล้วเวลายัดซิลิโคนเข้าไป มันจะไม่เสียรูปทรงค่ะ คุณหมอให้รายละเอียดครบถ้วนคะ
เราเลยได้เลือกทำยี่ห้อนี้ พอหลังทำตั้งแต่ เดือนแรกจนถึงตอนนี้ หน้าอกเรานิ่มทรงสวยค่ะ แฟนชม 555+

รีวิว ตอนนี้ 8 เดือน นะคะ 040759.jpg
เป็นไงบ้างค่ะ เพื่อนๆ ช่วงนี้สามี ห่วงมากๆๆๆ5555+ เพราะเซ้กซี่ขึ้น อิอิ
ไม่นอกเรื่องนะคะ เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริทหน้าอกอยู่ ถ้าสนใจแอดไลน์คลินิก akysurgery ไปสอบถามที่คลินิกได้ ค่ะ
เดียวอีกสักพัก 1-2 เดือนเราจะเข้ามารีวิว เพิ่มนะคะ ขอบคุนคะ
โพสต์ 2016-7-6 21:45:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ  ผ่าแผลที่ไหนค่ะ  ใต้ราวนมหรือรักแร้ ราคาเท่าไหร่ค่ะ?
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-13 21:01:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yaiink ตอบกลับเมื่อ 2016-7-6 21:45
สวยมากค่ะ  ผ่าแผลที่ไหนค่ะ  ใต้ราวนมหรือรักแร้ ราคาเท่าไหร่ค่ะ?

เปิกแผล ใต้ราวนมค่ะ
โพสต์ 2016-7-14 16:31:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากๆค่า ดูดีเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้