ดู: 3024|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกแล้วปากเปลี่ยนไป

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน เราชื่อเดียร์นะเพิ่งเป็นสมาชิกจ๊ะ
ปัญหามีอยู่ว่า ไปทำจมูกมาค่ะ จะครบอาทิตย์นึงละ อาการบวมเพิ่งจะค่อยๆยุบ แต่รู้สึกว่าริมฝีปากบน มันจะดูตึงๆ เผยอขึ้นเล็กน้อย คล้ายๆปากพี่อั้มหรือน้องพีคอ่ะค่ะ (ไม่ได้ดูดีแบบเขานะ) มันทำให้เรารู้สึกไม่เหมือนเดิม มันแปลกๆไปอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะว่ามันจะกลับมาปกติรึป่าว
ปากเผยอเกิดจากปลายจมูกถูกดึงให้เชิดขึ้นมากไปอะครับ ยังไงก็รอให้มันยุบเยอะๆก่อนนะครับ
ค่อยว่ากันอีกที
เห็นด้วยกะรีบนค๊าบบบบบบ พึ่งอาทิตย์เดียวเอง รอยุบตัวเต็มที่ก่อนเน้อ
แต่บางคน ทำจมูกมาแล้วใต้จมูกลงมาเบี้ยวหมดเลย
ทั้งปาก ฟันข้างบน ฟันข้างล่าง
ฟันซี่หน้าที่อยู่ตรงกลางก็เบี้ยวไปทางขวา
เวลายิ้มเหมือนยิ้มทแยงขึ้นแบบหน้าเบี้ยวๆอ่ะ
ไม่รู้ว่าหมอไปโดนเส้นประสาทอะไรหรือป่าว
เพราะกลามยังเบี้ยวเลยค่ะ
ตอนแรกเราก็เป็นน่ะปากผะเหยอ แต่นานๆๆมันก็จะเข้าที่เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้