ดู: 2545|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับชัดมากๆค่ะ จากที่ไม่มั่นใจ ตอนนี้มั่นใจขึ้นเยอะ

[คัดลอกลิงก์]

ฟร้องค่า ความรู้สึกที่ฟร้องจะตัดสินใจทำปากกระจับ ก็คือเป็นคนไม่มั่นใจในปากตัวเอง  เวลาที่ยิ้มหรือหัวเราะ ก็ไม่ค่อยกล้ายิ้มเต็มที่ เพราะปากเรามันใหญ่ๆ แอบห้อย เลยตัดสินใจไปทำที่เมโกะ คลินิก กับคุณหมอรัตน์ค่ะ ที่นี่บริการดี คุณหมอใจดีมากๆเลยค่ะ  หมอมือเบามากกกกกก ไม่รู้สึกเจ็บเลย  การบริการดีเป็นกันเองสุดๆ ห้องน้ำสะอาด คลินิกก็ดูปลอดภัย เครื่องไม้เครื่องมือก็ทันสมัย คุณหมอให้คำแนะนำปรึกษาแบบนี้นะแบบนั้นนะ ถ้าทำมากไปจะไม่สวย ต้องตัดแค่นิดเดียวพอ เราก็บอกได้ค่ะ คุณหมอออกแบบให้ได้เลย

ก่อนทำ ปากค่อนข้างหนาและไม่เป็นทรงค่ะ
ความรู้สึกตอนทำไม่เจ็บนะคะ เพราะว่าฉีดยาชา ไม่กังวลเลยค่ะ มั่นใจในฝีมือคุณหมอ พอทำเสร็จก็เป็นแผลแค่ 7 วันเอง  ไปล้างแผลทุกๆ วันค่ะ เพราะที่คลินิกเค้ามีบริการล้างแผลให้ฟรีตลอดจนวันตัดไหม ยาก็ฟรีค่ะ สรุปเราเสียแค่ค่าผ่าตัดอย่างเดียว จบ !

ตอนนี้  1 เดือน แล้วค่ะ

พอปากเริ่มเป็นปกติแล้ว  ปากกระจับขึ้น ดูเป็นทรงมากยิ่งขึ้น และเราก็มั่นใจตอนยิ้มได้เต็มที่ ทำให้ปากดูเซ็กซี่ขึ้นค่ะ  ทำแล้วคุ้มจริงๆ คิดไม่ผิดและไม่เคยผิดหวังที่เลือกที่นี่ “เมโกะ คลินิก”

สวยจัง ทำมาเท่าไหร่
สวยมากค่ะ ไม่บางเกินไป น่ารักๆๆค่ะ
อยากทำจังค่ะ แต่กลัวบวมนานอ่า
ปากได้รูปสวยมาก
เคยได้ยินว่าทำปากอ่ะค่ะพักฟื้นนาน กว่าจะหายบวม จริงไหมค่ะ
สวยมากเลยอ่าาา
ปากได้รูปมากเลยค่ะ
ปากสวยมากเลยค่ะ เท่าไรคะเนี่ย
สวยยยยยยยยยย
ปาก สวยมากกกกก ราคาเท่าไรคะ
หมอทำสวยมากเลย
สวยมากกกก เป็นกระจับมากกก
ปากล่างได้ทำด้วยป่ะค่ะ
มิไม่ชอบกระจับงี้อ่ะ มิว่าก่อนสวยกว่า ห้ามว่านะ ชั้นว่าถ้าอยากระจับมันต้องแบบปีกหงปีกนก ของเทอยังไม่ใช่
สวยคะเป็นรูปกระจับชัดเจน ช่วงรักษาทานยาไรบ้างคะ
ปากได้รูปมากเลย กี่วันตัดไหมค่ะ หรือว่าใช่ไหมละลายค่ะและปากจะเป็นแผลเป็นไหมค่ะ*-***
กระจับชัดเจนมาก เรา กำลังศึกษาหาข้อมลู อยู่เลยหมอไหนมำสวย แนะนำหน่อยนะจ้า
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-8 15:14:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
doublebeebee ตอบกลับเมื่อ 2016-11-3 11:24
ปากได้รูปมากเลย กี่วันตัดไหมค่ะ หรือว่าใช่ไหมละลายค่ะและปากจะเป็นแผลเป็นไหมค่ะ*-***

ขอบคุณค่ะ*-*  7 วันตัดไหม จ้าาา ของเราเป็นหมอตัดค่ะ คุณหมอมือเบามาก อะ ขอบอกเลยของเราไม่เป็นนะตัวเอง  ตัวเองต้องเลือกหมอนิด นึ่งนะจ้า ตัวเองลองเข้ามาปรึกษาที่เมโกะคลินิกดูนะ จ้า สู้ๆ ของเค้า เริ่ดจิง
เราว่า รูปปากตัวเองชัดมาก กระจับชัดเจนมาก ดูไม่บางจนเกินไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้