ดู: 1640|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอวันชัย สีลม คลีนิค vs หมอชัยรัตน์ BBclinic ทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Justminthz เมื่อ 2016-6-28 22:50

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขออนุญาติแนะนำตัวนะคะ ชื่อจัส อายุ 23 ค่ะก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เงินพร้อมแล้วและใจพร้อมกว่ามากแต่ประเด็นที่เป็นปัญหาโลกแตกเลยคือคลีนิคและคุณหมอค่ะยิ่งหาข้อมูลยิ่งลังเลสับสนไปโมดดดเจ้าค่ะตอนแรกเลยที่เล็งไว้ชัวร์ๆน่าจะเป็นคุณหมอชัยรัตน์ BB Clinic เพราะเห็นรีวิวแน่นมาก โปรโมททางเฟสบุ้คเยอะ โปรโมชั่นมาแรงตลอดด และสาขาทองหล่อก็เดินทางสะดวกสำหรับเราด้วยค่ะ ยังไม่เคยเข้าไปปรึกษาที่คลีนิคเลยแต่เคยแอดไลน์ไปคุยพี่เค้าก็ให้ข้อมูลดีมากเลยค่ะ แต่พอวันนี้มาส่งเพื่อนทำปากกับคุณหมอวันชัย ไกรลาสศิริ ที่สีลมคลีนิคก็หวั่นไหวค่ะเพราะคุณหมอดูเก่งและมีความชำนาญมากและเพื่อนทำปากเสร็จออกมาสวยเลยค่ะพอได้คุยก็อยากทำเลยค่ะ คือปัญหาของจัส ดั้งไม่มีเลยค่ะจมูกบานเนื้อจมูกเยอะเรื่องเสริมไม่น่ามีปัญหาเลยค่ะ ที่ห่วงคือเรื่องตัดปีก เลยจะใจอ่อนกับที่นี่เพราะใช้เทคนิคคุณหมอเองคือไม่ตัดแต่จะทำการเก็บให้เล็กลงด้วยเย็บเข้าซึ่งจะไม่มีแผล สวย และเล็กลงอย่างเห็นได้ชัด(คุณหมอบอกงั้น) เลยอยากทำมากกกกก
ราคาก็แรงอยู่พอตัวค่ะเริ่มต้น35,000-55,000ซึื่งคุณหมอแนะนำซิลิโคนแบบกลางๆค่ะคือบิดได้นิ่มและทำโด่งได้เยอะราคาที่ 45,000 +ค่าเก็บปีกอีก 15,000 7 วันตัดไหม และสามารถใส่แว่นได้เลยหลังตัดไหม(ชอบตรงนี้เพราะจัสเป็นคนสายตาสั้น+เอียงต้องใส่แว่นตลอด) เลยอยากขอคำแนะนำและสอบถามคนที่เคยทำกับคุณหมอวันชัยขอดูรูปด้วยนะคะ คือหารูปรีวิวแทบไม่มีเลย อีลบััมที่คลีนิคก็เป็นรีวิวแบบที่เก่ามากแล้วเพราะคุณหมอเปิดมานานแล้ว รบกวนด้วยค่ะ ลูกสาวลูกชายคุณหมอวันชัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้