ดู: 899|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยู่เฉยๆดั้งมันไม่ขึ้นนะคะ ไปเลยค่ะ >> รพ.เลอลักษณ์ งัดดั้งขึ้นแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ น้องบีนะคะ
วันนี้น้องบีก็จะมาอวดดั้งสวยๆจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ท่านผู้ชมชมกันเด้อค่ะ

เวรกรรม เกิดมาไม่มีดั้ง จับไปทำไมเรียบ น้องบีก็ไม่เข้าใจ อยากจีร้องไห้
แต่ในความโชคร้ายมันก็มีความโชคดีอยู่เหมือนกันนะค่ะ เพราะว่าฟ้าส่งซิลิโคนมายังโลกใบนี้
จัดสิค่ะอย่าไปรอ อยู่เฉยๆดั้งไม่ขึ้นนะค่ะ จัดเลย จัดเลย

น้องบีเลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะว่า ที่นี้เค้าเลอค่าจริงจัง ไม่ได้มาเล่นๆนะคะ
คนรู้จักของน้องบี ร้อยทั้งร้อย made from เลอลักษณ์หมดเลยค่ะ
น้องบีเลยไม่ลังเลแล้ว โบกแท๊กซี่รัวๆ ไป รพ.เลอลักษณ์เลยจ่ะ ทำดั้ง Idol Nose รัวๆ

ที่นี้เค้ามีเทคนิคพิเศษด้วยนะค่ะ คือ ดั้งจะพุ่ง โด่ง ปัง แต่ดูแบบธรรมชาติ
ตอนแรกที่น้องบีฟัง งง เลยอ่ะ มันจะได้เหรอค่ะ อะไรจะ Full Option ขนาดน้านนน
และที่สำคัญคุณหมอเหลาซีรี่ ให้เราสดๆใหม่ๆ เอกสิทธิ์เฉพาะเราเองเลยนะ
ส่วนที่เด็ดที่สำคัญคือการวางยาสลบให้เราหลับสบาย ระหว่างทำไปอีก
คนกลัวเจ็บอย่างน้องบี ยิ้มแก้มปริเลยค่ะ ตื่นมาสวยเลย ไม่ต้องนอนกอดหมอนร้องไห้นะจ๊ะ

หลังทำก็อย่างที่ทราบกันนะค่ะ มันก็ต้องสวยขึ้นอยู่แล้วเนอะ
แต่ที่น้องบีชอบมากสุดๆ ก็คือจมูกรอดปลอดภัย ไม่เบี้ยว ทะลุ เอียงซ้ายขวา เท่านี้ก็พอใจ
แบบต่อไปนี้เพื่อนๆไม่ต้องมาเรียก ดั้งหมง ดั้งแหมบ แล้วนะ เพราะมีดั้งแล้วจ้า

ทำกับคุณหมออะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้