ดู: 699|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวคนจมูกเนื้อน้อยเสริมทรงโด่งพุ่งจากรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อ ริน ค่ะ วันนีรินก้อยากมาเล่าประสบการณ์ในการเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ

รินเป็น น.ศ. มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง เห็นคนอื่นสวยขึ้นเลยอยากจะสวยเหมือนคนอื่นบ้าง

ก้เลยลองศึกษารายละเอียดจากเพื่อนที่ทำมาหลายคน และดูพวกรีวิวประกอบ ก็ช่วยในการตัดสินใจได้แล้วค่ะ

มาดูภาพก่อนทำก่อนนะคะ

เอ้ย...ลั่น ลงภาพผิด 5555+

นี่ไงรูปก่อนทำ.....เห็นไหมค่ะว่าเป็นยังไง จมูกจะยาวพอสมควร และเนื้อน้อย เนื้อบาง สามารถทำจมูกได้ค่ะ

แต่ย้ำว่าทำได้ไม่โด่งมากนะคะ

ตอนที่จะไปทำชอบที่เพื่อนๆคนอื่นมารีวิวค่ะ เรื่องการฉีดยาสลบ เราคิดว่าหมออาจจะเหลาซิลิโคนให้เราช่วงนั้นซึ่งมันก็ดีนะ

เพราะปกติที่อื่นจะต้องเจ็บเพราะฉีดยาชา เราโชคดีไม่แพ้ยาชา ไม่บวมมาก คนบวมมากอาจะเพราะแพ้ยาชาก้อได้ค่ะ

ทำจมูกวันเสาร์ วันจันทรืไปมหาวิทยาลัยได้แล้ว ไม่ได้เป็นเอเลี่ยนอัลไลเลย

หมอที่ไปทำคือหมอ ปวลินท์ค่ะ คุณหมอใจดีนะ

บอกว่าจะทำให้ออกมาเข้ากับหน้าเราได้ดี

เราก็เชื่อใจคุณหมอมากค่ะ

ถ้าเพื่อนๆชอบใจในผลงานก็ติดต่อไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลยนะคะ

รูป 15 วันค่ะ กำลังงดงาม

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-22 15:50:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราอยากทำปากเพิ่มอ่าค่ะ เพราะหน้าดุมาก แนะนำหน่อยสิค่ะ
ตัดปากกระจับเพิ่มไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้