ดู: 842|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูก หมอเย็น Absolute สาขาพัทยา (ตัดปีกซ่อนแผล)

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวแก้จมูก+ตัดปีก  โดยคุณหมอเย็น Absolute Beauty Clinic สาขาพัทยาค่ะ
ครั้งนี้เป็นรีวิวแรกนะค่ะ ตอนเสริมครั้งแรกไม่ได้มารีวิวค่ะ  ครั้งนี้สวยสมใจเลยมารีวิวให้เพื่อนๆชมค่ะ
เสริมซิลิโคนอเมริกาค่ะ ตอนแรกตั้งใจจะเสริมกับคุณหมอชาติชาย แต่วันปรึกษาได้เจอกับคุณหมอเย็น
แล้วผลงานคุณหมอเย็นสวยไม่ต่างจากคุณหมอชาติชาย ราคาก็ถูกกว่า เลยเลือกทำกับคุณหมอเย็นค่ะ
จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเข้าไปทำที่กรุงเทพฯด้วยคะ

รูปก่อนหลัง 1 สัปดาห์นะค่ะ

เรื่องตัดปีกจมูกนี้เราตีดแบบแผลด้านในนะค่ะ ตรงปีกจมูกจะไม่มีแผลเลยค่ะ  ตัดแบบนี้คุณหมอบอกว่าตัดได้ไม่มาก ถ้าหายดีแล้ว ปีกจมูกจะขยับได้ปกติ ไม่ดูหลอกตาว่าตัดปีกจมูกมาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้