ดู: 570|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย ทรงชิด ก็ต้องที่เขาเลย absolute clinic คุณหมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ค่ำคือวันฝนพรำ ฉันนั้นนั่งลงรีวิว อิอิ  เพิ่งไปเสริมหน้าอกที่ “Absolute Beauty Clinic” มาค่ะ
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ ราคา 80,000฿ ค่ะ อาจจะราคาสูงกว่าหลายๆที่  แต่ที่เราตัดสินใจทำที่นี่เพราะ
เรื่องมาตฐาน คุณภาพต้องมาอันดับ 1 ค่ะ นั่งเช็คประวัติคุณหมอ คลินิก มีวัสัญญี คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ค่ะ
สบายใจหายห่วงเลย มีวิสัญญี พยาบาล ห้องผ่าตัดได้มาตรฐานโรงพยาบาลเลยล่ะค่ะ ผ่าตัดค่อนข้างใหญ่
เราก็ต้องเช็คให้แน่ใจเพื่อความสวยและความปลอดภัยของเราค่ะ
        วันที่ไปทำคนค่อนข้างน้อยนะค่ะ เนื่องจากคุณหมอเข้าคลินิกเย็น คิวส่วนใหญ่จะอยู่ช่วงหัวค่ำ ไม่ค่อยมีคนทำ
พนักงานในคลินิกค่อนข้างเทคแคร์ดีนะค่ะ คลายความกังวลไปได้เยอะค่ะ แต่ข้อเสียของที่นี่คือ มองเห็นจากด้านนอกไม่ค่อยชัดค่ะ มาครั้งแรกนี่ขับวนหาหลายรอบมากเลย เพื่อนๆที่เอารถส่วนตัวมา เราแนะนำให้ไปจอดตึก Homeplace ปากซอยทองหล่อ 13 ค่ะ เข้าไปจอดได้ เนื่องจากว่าในตึก Homeplace จะมีสาขาของ Absolute ตั้งอยู่ในนั้นด้วยค่ะ จะเป็นเวชศาสตร์ชะลอวัย แต่งค่อนข้างหรูดูทันสมัยดีนะค่ะ
        พูดมาเยอะแล้ว ลองมาดูรีวิวเสริมหน้าอกของเราดูนะค่ะ ส่วนใครสนใจอยากทำที่นี่ ลองปรึกษาน้องเซลล์ที่ดูแลเราได้ค่ะ ใส่ใจและน่ารักมากๆ ตอบไลน์เร็ว ให้ข้อมูลครบถ้วนดีค่ะ (ไอดี ไลน์ : italiiz) ชื่อน้องอิฐค่ะ ส่วนเบอร์น้องเราจำไม่ได้แล้วค่ะ

มาชมรูปกันดีกว่าค่ะ  จัดเต็มไปเลยค่ะ
ก่อนทำค่ะ

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 10 วัน

หลังทำ 14 วัน

หลังทำ 20 วัน

หลังทำ 25 วัน (ปัจจุบันค่ะ)

รวมๆ รูปอีกครั้งนะค่ะ

เพื่อนๆ ที่สนใจก็แนะนำน้องอิฐนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้