ดู: 643|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกไซด์ 375cc มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่เสริมหน้าอกมาได้ สักพักแล้ว วันนี้หยุดงานก็เลยมารีวิว และแชร์ประการณ์การเสริมหน้าอกค่ะ
เราชื่อ เล็ก นะคะ อายุ 31 ค่ะ คือเรามีปํญหา หน้าอกเนื้อไม่เท่ากัน แล้วคล้อยค่ะ ไม่ตึงกระชับ อาจเพราะที่เราเคยมี น้องมาก่อน
หลังให้นมลูกหน้าอก ทรงไม่สวยค่ะ จึงอยากที่จะทำหน้าอก ใส่เสื้อผ้าก็ไม่มันใจค่ะ เราไปทำมาที่ The sib คลินิก เป็นคุณหมอผู้หญิง เลือกทำที่ เพราะหมอเป้นผู้หญิงเหมือนกัน น่าจะเข้าใจความต้องการของเราค่ะ 555 อีกอย่างของที่ เห็นรีวิว สวยๆ เยอะค่ะ เลยมีความสนใจเป็นพิเศษ มาดูรีวิว นะคะ หลังทำ รูปนี้ ทางคลินิกถ่ายตอนเ้ราเข้าไปตัดไหม ค่ะ ประมาณหลังทำ 14 วันค่ะ

เราผ่าใส่ซิลิโึคนใต้กล้ามเนื้อค่ะ แผลใต้ราวนม จะเห็นว่า จะมีรอยแผล ตรงราวนม นิดๆ แผลโอเค ดีค่ะ
รูปก่อนทำ ไม่สวยๆๆๆๆๆๆเลย อายๆๆๆๆๆ แต่ก็จะลงให้ดูค่ะ เพราะจะเป็นข้อมูลและทางเลือกให้ หลายๆคนค่ะ

เพื่อนคนสนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมแอดไลน์ คลินิก line : akysurgery ไปสอบถามได้ค่ะ
เผื่อสนใจเข้าไปลองซิลิโคนหน้าอกก่อน เพื่อความมั่นใจในการผ่าตัด ค่ะ
เดียวเรามาอัฟเดทเรื่อยๆนะคะ ขอบคุน ค่ะ

สวยดูธรรมชาติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้