ดู: 1067|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ใครเคยเสริมหน้าอกที่siraikornบ้างค้า

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปเสริมหน้าอกที่นี่คะ มีใครที่เคยไปทำบ้างค้า บางคนบอกดีบางคนบอกไม่ดี ถ้าทำแล้วทำกับหมอท่านไหนถ้ามีรีวิวจะดีมากขอบคุนล่วงหน้านะคะ

thumb_IMG_5054_1024.jpg (234.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทำที่คลีนิกนี้ค่ะ เลือกสิริโคน Sebbin 395 cc. หมอผู้ชายเป็นคนทำค่ะ ตอนนี้ทำได้ 20 วันละ ยังไม่หายช้ำเลยค่ะ
อาจจะเป็นเพราะเราผอมด้วย เลยได้เซาะเยอะ เขียวช้ำมาก แต่พนักงานดูแลดีค่ะ แต่ไม่ค่อยได้คำแนะนำเท่าที่ควร ถ้าไม่ถาม
ลองดูที่อื่นก่อนไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้