ดู: 1064|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] (หน้าอก)สวยเลือกได้นะคะ ดูมๆจากคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆ พอดีหยกเพิ่งไปทำหน้าอกมากับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์
เลยจะมารีวิวให้ดูกันนะคะ นี้ก็ได้ 2 เดือนแล้วค่ะ

มีโอกาสเข้ามาทำกับที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะชื่อเสียงเค้าดังเรื่องหน้าอกมาก และเป็นโรงพยาบาลใหญ่ หยกมองว่าหากเราจะหาสถานที่ทำหน้าอกสักที่ ควรเป็นที่ที่พักได้ มีมาตรฐานความเป็นโรงพยาบาล มากกว่าคลินิคเล็กๆ เพราะหลังผ่าตัด ร่างกายเราควรได้รับการพักฟื้นอย่างเต็มที่ ก่อนจะกลับบ้านนะคะ
ตอนทำไม่รู้สึกตัวนะคะ เพราะเค้าวางยาสลบ แต่บอกตรงๆ ลืมตาตื่นมาขึ้น แฮปปี้สุดๆ มีนมแล้วค่า หลังจากนั้นก็กลับมาดูแลตัวเองต่อที่บ้านชิวๆค่ะ ตามที่หมอแนะนำเลยค่ะ ทานยา งดแอล ของแสลง งดออกกำลังกาย ปัจจุบัน 2 เดือนแล้ว เข้าที่หมดแล้วค่ะ นมนิ่ม ธรรมชาติมากเลย ยิ่งจับยิ่งฟินสุดๆ

ตอนนี้บอกตรงๆ มั่นใจสุดๆค่ะ ไม่ว่าจะใส่ชุดไหน รู้สึกได้เลย ผู้ชายส่วนใหญ่จะหันมามองเราเยอะขึ้น เช่นเวลาไปเที่ยวกลางคืน หรือกลางวันก็เช่นกัน เรามั่นใจในตัวเองมากขึ้น กลับมาสวยเลือกได้อีกครั้งค่ะ คิคิ ขอแค่อย่าหยุดที่จะพัฒนาตัวเองและอย่ายอมแพ้ค่ะ กล้าที่จะเปลี่ยนแปลงในสิ่งที่ดีกว่าค่ะ  

ปล. เค้าเสริมแบบ allergan นะค่า ราคาอยู่ที่ 52,900 จร้ะ

สวยมากคะ กี่่cc คะ รอบอกเดิมเท่าไร แล้วขึ้นมากี่นิ้วคะ คัพอะไร
สวยมากคะ กี่ซีซี คุณสูง-หนัก เท่าไหร่คะ
ทำออกมาสวยมากค่ะ ขอรอฟังด้วยคนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้