ดู: 3098|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] โดนผู้ชายเท เพราะนมเล็ก วันนี้เพิ่มคัพอัพไซน์ 300cc โดยหมอกิจ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
        เป็นกระทู้ที่ 2 แล้วววสำหรับการแชณปนะสบการณ์ดีดีที่นี่ วันนี้ก็มีเรื่องมีราวอยากจะเล่าเม้ามอยถึงประสบการณ์ดราม่าของลูกผู้หญิงคนนึง ที่มีแฟน มีคนรัก คือเรารักกันปกติ ใส่ใจกันทุกอย่าง เค้าดีกับเรามาก จนมาวันนึง โดน ผช.บอกเลิก โดน ผช. เท ด้วยเหตุผลที่ว่า เรา “นมเล็ก” เกินไป ! ทำไมอ่ะ ??? แล้วไงอ่ะ !!!  โมโห555555 นี่ไม่ได้ใส่อารมณ์ไปใช่ป้ะ ^^” อยากทิ้งก็ทิ้งไปเส่  อยากเทก็เทไป ชั้นไม่แคร์ อกหักมันเรื่องเล็ก นมเล็กมันเรื่องใหญ่ เพราะเหตุผลสั้นๆง่ายๆเพียงแค่นี้ ที่สักวันชั้นต้องมีนม !!
        มัวรอทำไม รีบโทรจองคิวปรึกษาคุณหมอด่วนเลยค่ะหมอ หนูต้องการนม  หนูอยากมีโนมมมมมมม ! ไม่ต้องมาพูดอะไรมาก ก็บอกแล้ว แค่อยากมีนม ฮ่าๆๆ

ก่อนทำ

..สาวจอแบน..

..อ่ะ ! อ่อยก็แล้ว..

..สายหลุดก็แล้ว..

พยามดันทุกวิถีทาง ..โอ้ย ! ไม่ไหวแล้ววว ชั้นอยากมีนม..  

นี่ๆๆ พอหลังทำ ! นี่ไม่อยากจะคุยเลยนะ  ผช.มาตอมหึ่งอย่างกะขี้ 555555555 หัวกะไดไม่เคยแห้งเลยค่ะ จีบเช้าจีบเย็น เบื่อมากเลยค่ะตอนนี้ เลือกไม่ถูก ชีวิตดีจิงๆ มาดูรูปซักหน่อยแมะ ^^ ออเดิร์ฟๆ พอเรียกน้ำจิ้ม อิอิ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-13 13:53:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนที่ทำไม่รู้สึกตัวนะคะ เพราะว่าวางยาสลบ ตื่นมาคือมีนม ชีวิตดี๊ดีค่ะ บูทำขนาด 300 cc นะคะ ทำพอดีก็พอ ให้ทรงมันสวย เผื่อ ผช.จะหันมามอง ฮ่าๆๆ ล้อเล่นค่า ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-13 13:53:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปัจจุบันหน้าอก 2 เดือนแล้วค่ะ เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว ก็มีการนวดอกด้วย มันจะได้ไม่แข็งตัว นวดเพื่อให้นิ่มเข้าทรง คล้อยสวยมากยิ่งขึ้น

รู้สึกมั่นใจมากยิ่งขึ้น เพราะว่าใส่อะไรก็สวย ไม่เหมือนจอแบนแบบแต่ก่อน ที่ใส่อะไรก็แฟบไปหมด ไม่เป็นทรงเอาซะเลย

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-13 13:55:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อน-หลัง

ณ ตอนนี้ มี ผช มารุมล้อมหนักมากกก จากที่เคยโดนเท เพราะนมเล็ก หึหึ บอกเลยว่าไม่หวั่นละค่ะ พกอก พกอึ๋ม พกความมั่นใจมาเต็ม แต่ก็ไม่อยากให้ไปอะไรกับ ผช.มากมากมายนะคะสาวๆ ไม่ต้องไปสนใจ ทุกสิ่งอย่างอยู่ที่ตัวเรา เราต้องพัฒนาตัวเอง ทำตัวเองให้ดูดีขึ้นดีกว่าที่จะไปทำอะไรให้ใครมาสนใจเรา แค่เราเป็นเรา สักวันมันก็เป็นของเราเอง สาระๆ อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-13 13:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boo_Boo เมื่อ 2016-6-13 14:04

ขอฝากไว้น๊า สำหรับผู้ที่สนใจ กำลังหาข้อมูลทำหน้าอก และกำลังดูรีวิวของบูอยู่ บูทำขนาด 300cc ทรงกลม กับคุณหมอกิต เมโกะ คลินิก นะคะ คุณหมอทำดีค่ะ แผลนิดเดียว ไม่เจ็บ ไม่ช้ำ หายไวมากๆค่ะ และก็ถ้าใครดูจากรีวิวนี้ไป ทางคลินิกแจก Vital Boost ฟรี 1 ครั้ง มูลค่า 6250 บาทตัวนี้เป็นวิตามินในเรื่องของการสมานแผลให้หายเร็วขึ้น แถมยังช่วย ทำให้ผิวสว่างใสขึ้นด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆที่ได้มาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆได้ฟังกัน
*** มีของแถมอีกหน่อย เลื่อนไปดูสิ
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V

“ ขอบคุณค่า ”
กะลังงามค่ะ รอบอกก่อน-หลังเท่าไระ
สวยเซ็กซี่มากค่ะ
สวยพอดีตัวเลยค่ะ ตอนนี้มีโปรไหมค่ะ  
สวยมาก  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมาก  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ โดนเทมาเหมือนกันอะ อยากเปลี่ยนให้เริ่ดๆๆเลย พักฟื้นนานไหมค่ะ
โอ้โห้ก็น่าจะหัวกะไดไม่แห้งยุหรอกค่ะ สวยมากๆๆๆๆ
น่ารักมากค่ะ ดูรูปเพลินเลย
ใส่มาพอดีตัวเลยค่ะ คับเท่าไหร่ค่ะ
เซ็กซี่ขึ้นมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้