ดู: 1352|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอกลวัชร์งานดีๆ ที่เอกมัย3

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanokwanz เมื่อ 2016-6-9 18:46

สวัสดีคะทุกคน เราชื่อกนกวรรณนะ (เป็นคนชอบชื่อจริง ไม่รู้สิ อิอิ)

เข้าเรื่องเลย คือว่าเราอะ ก็ไม่รู้จะเขียนรีวิวยังไงให้มันดูน่าอ่าน

แต่อยากให้ทุกคนอ่านแบบสั้นๆกระชับได้ใจความ เราขอเขียนเป็นข้อๆเลยแล้วกันนะคะ

1.อยากทำจมูก เลยเปิด Google และในเว็ปนี้แหละ หารีวิวว่าหมอไหนดี

2.ปุ๊ปปั๊ปรับโชค ชอบเคสรีวิวหมอกล DRK มาก ๆ เลยไปเปิด Face กับ Web ของหมอ

3.โทรนัดปรึกษาคะ จะทำเลยก็ไม่ได้นะ หมอคิวแน่นไปอีก … แอบนอย อยากสวยเร็วๆไง

4.พอถึงวันนัด ก็ไปทาง BTS ลงเอกมัย ต่อมอไซต์มาอีก 20บาทคะ บอกมอไซต์ลงปากซอยเอกมัย 3 เลยคะ  

5.มาถึงปุ๊ป ก็กรอกประวัติ ถ่ายรูป Before นี่ก็ขอรูป Before จากน้องที่ร้านมาเก็บไว้ด้วย

6.เข้าปรึกษาคุณหมอคะ หมอกลก็ถามก่อนเลยคะว่า มีปัญหาอะไร (คิดในใจ แหม่ หมอหาเรื่องจังเลย 55)

7.ก็บอกคะว่า อยากทำจมูกค่ะ อยากสวย แต่ไม่มีแบบมา อยากให้คุณหมอออกแบบให้ เพราะว่าชอบเคสของหมอ มันสวย โด่ง พุ่งตระหง่า แต่ก็แอบกลัวทะลุ

8.หมอก็เลยจับจมูก และก็เอากระดาษมาทาบ วาดรูปทันที OMG (คิดในใจ หมอน่าจะเก่งศิลปะ อิอิ)

9.ปุ๊ปปั๊บตามเคย ตอบตกลง พร้อมวางมัดจำหน้าเค๊าเตอร์ และก็นัดคิวอีก (โอ้ย กว่าจะได้ศัลได้สวย ทำไมมันนานจังเลย แต่ก็ต้องรอไง ตามคิวเนอะ 55)

10.ไม่พูดพล่ามทำเพลง ขอข้ามมาที่ After เลยนะคะ เดี๋ยวจะเบื่อกัน

เปรียบเทียบก่อนและหลังทำ

ชอบมากค่ะ สวยพุ่งตระหง่าสมใจอยาก เริศ ๆ นะคะ ช๊อบชอบคะช๊อบชอบ (อวยหมอกลสุด!!)

เราอาจจะเขียนสั้นๆไปหน่อยนะคะ แต่ก็หวังว่าจะช่วยให้เพื่อนๆตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะคะ ขอบคุณนะค๊า ….
ค่าเสียหาย เท่าไหร่ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-10 14:03:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
omorawan ตอบกลับเมื่อ 2016-6-9 23:23
ค่าเสียหาย เท่าไหร่ๆ

50,000 บาทค่ะ หมอมือเบามากแนะนำเลย
ทำแบบไหนเหรอคะ โอแพ้น หรือแค่สิริโคน เฉยๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้