ดู: 552|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งมาใหม่ ที่ “เลอลักษณ์” เป๊ะปังไปอีกอ่ะเธออออว์

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลชาวดั้งโด่งนะคะๆ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกทรง Idol Nose ที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ฟังกันค่ะ เราเข้าไปทำที่เลอลักษณ์มาได้เดือนที่ 3 แล้วค่ะ จมูกออกมาสวยงามถูกใจมากค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ตอนแรกเลยที่ตัดสินใจเลือกทำกับเลอลักษณ์ เพราะว่า อ่านรีวิวในดั้งโด่งนี่แหละค่ะและชอบทรงจมูกของที่นี้มากๆ เราคิดว่าเลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลที่เปิดมานานและขึ้นชื่อเรื่องการเสริมจมูกที่ทำออกมาแล้วเหมาะกับรูปหน้าของแต่ละคน อีกทั้งที่นี้มียาสลบอ่อนๆให้เราได้ผ่อนคลาย เลยตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ

เริ่มกันเลยนะคะ ตอนที่เราทำราคาอยู่ที่ 15900 บาท บอกคุณหมอว่าขอดูดี แบบธรรมชาติ ไม่โป๊ะเกินไป ไม่เอาเสี่ยงทะลุหรือโด่งไปถึงหว่างคิ้วนะค่า ไม่อยากแก้หลายรอบ ขอเพิ่มมิติบนใบหน้าก็พอแล้วค่ะ คุณหมอก็จัดให้ ฉีดยาสลบ ยาชา อะไรก็ว่าไป บอกตามตรง สติไม่อยู่แล้วคะตอนนั้น! แต่ก็หลับไปได้สักพัก ก็ตื่นมาคุณหมอยังทำอยู่สักพัก แต่ด้วยฤทธิ์ยาชา เราไม่รู้สึกตัวเลย แต่รู้ว่าคุณหมอมือเบามากๆ และงานละเอียดมากค่ะ จนสุดท้ายเย็บแผล ปิดพลาสเตอร์จน นึกในใจเสร็จแล้วหรา ยังอยากนอนต่ออยู่เลยยย ก็มันสบายนินา 5555

สักพักก็กลับมาพักดูแลตัวเองที่บ้านต่อค่ะ การดูแลตัวเองทำได้ง่ายๆ โดยการนอนหมอนสูงๆ และงดทานอาหารสแลง สำหรับเราก็ทานน้ำมะพร้าวด้วยค่ะ งดดื่มแอลกอฮอล์สำคัญสุดๆ ประมาณ 1 เดือนคุณหมอนัดเชคผลค่ะ แผลก็โอเคแล้วค่ะ หายสนิท จมูกสวยงามไม่เบี้ยวเอียง ส่วนตัวแล้วพอใจมากกับการทำจมูกที่เลอลักษณ์ ประทับใจหลายๆอย่างค่ะ คุณหมอทำออกมาถูกใจ พนักงานบริการดี สถานที่สวยงาม และที่สำคัญราคาไม่สูงจนเกินไปค่ะ ปลื้มสุดๆ

ปัจจุบันจ๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้