ดู: 1942|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก น้ำนมไหลความรู้สึกไว แฮปปี้มั๊กๆค่ะคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลลลลเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง....วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์เซอไพร์ๆในการเสริมหน้าอกให้อ่านค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้อย คร๊าาาา

วันนี้เดินทางมาเสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์คร๊าาา

ตอนนี้ทำครบเดือนแล้วคร้า

เมื่อก่อนเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยค่ะ แบนมากๆ ความรู้สึกคือใส่อะไรก้ไม่สวยค่ะ

เลยตัดสินใจทำหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ หมอฝีมือดีที่สุดในย่านนนทบุรี

หากเพื่อนๆคนไหนผ่านมาทางติวานนท์ เส้นพระราม 5 จะเห็นโรงพยาบาลสวยๆที่เหมือนรีสอร์ทสวยๆ

ไม่เพียงแค่ด้านนอกสวยเท่านั้นภายในโรงพยาบาลก็สวยเช่นกัน

เมื่อเข้ามาจองคิวเสริมหน้าอก จะมีพนักงานเข้ามาแนะนำเกี่ยวกับซิลิโคน ราคา และนัดวันเวลา พร้อมบอกรายละเอียดการดูแลตัวเองด้วยค่ะ

ว๊ายย นี่หน้าอกช้านหราาา เห็นแล้วอายตัวเอง เหมือนปมด้อยเลยล่ะค่ะ

กลัวเจ็บมาก แต่ถ้าเรากลัวเราก็จะไม่่ได้ในสิ่งที่เราอยากได้สิค่ะ

บอกตัวเองว่าทำบุญได้ชาติหน้า ทำนมได้ชาตินี้

ตัดสินใจทำกับหมอกิตติศักดิ์เพราะชื่อเสียงที่มีมานาน

คุณหมอจะโด่งดังในเว็บศัลยกรรมเสริมหน้าอก จะมีรายชื่อคุณหมอติดท็อปชาร์ตตลอด

และที่นี่ยังเป็นโรงพยาบาลที่มีเครื่องมือแพทย์ครบครัน มีความน่าเชื่อถือมากกว่าคลินิค

หน้าอกที่ทำเสร็จแล้วครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ส่วนรูปในช่วงทำไม่ได้ถ่ายไว้เลยค่ะ

น้อย (1 เดือน) 0862448034noy ชื่อไลน์ Noy(4).jpg

แต่การเสริมหน้าอกครั้งนี้ทำให้เซอไพร์มากค่ะ

เพราะยังไม่มีลูก แต่ดันมีน้ำนมออกมาเนี่ยสิ ถึงกับช็อค งงเลยอ่า  มีใครเป็นแบบนี้บ้าง????

แต่ไปถามหมอมาเขาบอกว่าดีแล้วที่มีแบบนี้ แสดงว่าการผ่าตัดเข้ากับร่างกายเราดีเลย

หัวนมและหน้าอกจะมีความรู้สึกไวขึ้น ถือเป็นเรื่องที่ดี

สบายใจเลยค่ะ ^___^

ทำหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ คุณหมอจะวิเคราะห์และมีการพูดคุยกับเราค่ะ ว่าอยากทำกี่ CC

และเหมาะสมแค่ไหนกับร่างกายเราค่ะ เราเลือกซิลิโคน allergan  ราคา 56,900  บาท

ทำ 400 CC ก็ค่อนข้างใหญ่นิดนึงนะ แต่ชอบบเลยง่า

เสริมหน้าอกผ่าใต้รักแร้ค่ะ เจ็บๆ หากใครต้องผ่าใต้รักแร้ ให้พยามยืดแขนขึ้น พยามมยามขยับ
เนื่องจากจะมีโอกาสเป็นผังพืดจนอาจจะมีปัญหาได้ หน้าอกต้องทนนวดนะ เพราะไม่นวดนมจะแข็งเป็นกะลา

ฝากๆไว้นะ....หากใครจะทำหน้าอกต้องศึกษาเยอะๆค่ะ ดูที่เราสบายใจ

และเลือกหมอที่เก่งๆ สถานที่น่าเชื่อถือค่ะ

โพสต์ 2016-6-25 11:23:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อึ๋ม น่าดู น่าชมมาก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้