ดู: 1197|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากทราบว่าจมูกมันเบี้ยวไหม ช่วยเข้ามาตอบหน่อยค่ะT_T

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Toeybieber เมื่อ 2016-6-7 01:21

ทำจมูกมาได้9วันแล้วค่ะ แต่รู้สึกว่าปลายจมูกมันเบี้ยวไปทางด้านขวามากและรูจมูกก็ไม่เท่ากันด้วย ช่วยดูให่หน่อยค่ะว่ามันเบี้ยวแบบนี้มันยังจะยุบแล้วกลับมาเท่าเดิมอีกไหม ตอนนี้เครียดมากค่ะทำครั้งแรกด้วย ฮือๆ

image.jpeg (1.35 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ด้านล่าง

ด้านล่าง

image.jpeg (1.48 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หน้าตรง

หน้าตรง
เราว่าเบี้ยวน่ะ
เบี้ยวคะ เอียงไปทางขวาเยอะไปค่ะ ถ้าไม่เบี้ยวจะสวยมากค่ะ
เบี้ยวคะ เหมือนจะเอียงไปขาวขาวเยอะค่ะ
เหมือนเราเลย เครียดมากตอนนี้้
พบหมอเลยค่ะ  
น่าจะกลับไปพบคุณหมอที่เสริมมานะค่ะ
ซิลิโคนตรงอยู่น้ะเวลาดูตรงๆ ก็ไม่เบี้ยว  แต่น่าจะเกิดจากปีกจมูก 2 ข้างไม่เท่ากันหรือเปล่า   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้