ดู: 4399|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ต้องการหน้าขาว ใส เลือกใช้ Skin Doctor หรือ rojukiss ดีใครเคยใช้ขอคำแนะนำหน่อยค่

[คัดลอกลิงก์]
ต้องการหน้าขาว ใส เลือกใช้ Skin Doctor หรือ rojukiss ดีใครเคยใช้ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
พอดีไปเสริมจมูกมา ช่วงที่บวม ไม่ใช้ครีม ไม่ทำไรกะหน้าเลย ประมาณครึ่งเดือนหน้าคล้ำมาก
มีคนแนะนำครีม 2 ยี่ห้อนี้มา ใครเคยใช้มาบ้างขอคำแนะนำค่ะ
พวกนี้มันเป็นเวชสำอางค์นะจ๊ะ เราเคยใช้ โรจูคิส แต่เราแพ้ไม่ไหวค่ะแทนที่จะกระชับรูขุมขนกลับเป็นหนองตรงรูขุมขนซะงั้น ลองดูเป็นพวกครีมบำรุงดีกว่านะจ๊ะ
ตอบกลับ 1# Enangnok

skindoctor ค่ะ แต่ทาแรกๆอาจคันยิบยิบนะคะ เพราะเค้ามีกรดอ่อนๆที่ช่วยให้หน้าใส สักพักก็จะหายคันแล้วก็ใช้ได้ปกติไม่มีปัญหาจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-15 16:15:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# sritakamol

จ้า
rojukiss ผมว่าธรรมดานะครับ ใช้้แล้วไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ รึว่าม่ะถูกกะผิวผมก็ม่ะรู้

ส่วน skin doctor นี่ยังม่ะเคยใช้อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
Rojukiss ธรรมดามากๆ ไม่เห็นผลอะไรเลย
Skin Doctor ใช้ทั้งรุ่นธรรมดา และ Forte  คันยุบยิบ ยุบยิบ ก็ก้ไม่ได้ทำให้หน้าใสมากเท่าที่ควร ผลที่ได้คือ ไวแสงมากขึ้น ไม่สมกับราคาเท่าไหร่ ตอนนี้เก็บไว้ในตู้เย็บเรียบร้อยแล้ว ไม่ได้ใช้น่ะ สรุป ไม่เวิคทั้งสองสำหรับเรา
skin doctor นี่work มากๆ หน้าขาวรอยสิวจางลง

แต่แพงอะ ตอนนั้นซื้อแบบ ซื้อ1แถม1 เลยตกกระปุ๊กละพันกว่าบาท
ตอนนี้ยังใช้ไม่หมดเลย ซื้อมาหกเดือนกว่าละ

แต่ถ้าใช้หมดรอบนี้ ขอทำใจก่อนซื้อใหม่เพราะแพงจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้