ดู: 3599|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เติมความหล่อให้เพิ่มขึ้น ด้วยจมูกทรง Idol Nose คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน ผมชื่อต่ายนะครับๆ
ก็ได้ติดตามดั้งโด่งมานานแล้ว และก็หาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมจมูก นั่งอ่านรีวิวมาเยอะมากๆ
วันนี้ก็ถึงคิวที่จะมาโชว์จมูกของตัวเองซะทีนะครัชชช
ผมทำกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ ตอนนี้ก็ได้ประมาณ 1 เดือนนะครับ
ราคา 21900 บาท กับคุณหมอกิตติศักดิ์ เป็นทรงชื่อ ไอดอลโน๊ต ครับ

7 วัน

15 วัน

คุณหมอกิตติศักดิ์มือเบามากครับ แผลที่ทำออกมาก็ไม่ช้ำเลยครับ
แต่ที่สำคัญคือหายไวมากๆ  ประมาณ 3 วันก็ใช้ชีวิตปกติได้แล้วครับ
ส่วนตัวพอใจมากครับ กับการทำจมูกที่นี้ ^^

1 เดือน

ทรงสวยมากคับ แต่แนะนำนิดนึงนะจมูกสวยรับกับหน้าแล้วแต่มันจะสะดุด
ตรงคิ้วอ่ะคับ มันดูแข็งไปอะคับ แนะนำท่าจะทำคิ้วครั้งหน้าเลือกร้านที่เขาทำเป็นแบบ6มิติที่ลายเส้น
เป็นเส้นเหมือนขนคิ้วจริงๆดูเป็นธรรมชาติ มันจะทำให้หน้าโดยรวมดูสมูทคับ
ต๊ายยยย ปลายพุงค่ะ ชอบๆ ขอศึกษาก่อนอยากแก้
มองหน้าตรง แกนจมูกกับหัวตา มันเป็นหลุมลึกเกินไป
ทำให้ตาหลอกๆ อ่ะ
หล่อเลยคร้าบ ที่เดียวกัน
ทรงโด่งดีอ่ะ
หล่อเลยคร้าาา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-6 15:22:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับผม เพิ่งเข้ามาอ่าน 5555
สุโค่ยเลยค่ะ หล่อ
เป๊ะขึ้นนะคะ ทรงสวย
สนใจทำครับพี่ เจ้บไหมครับผม
หล่อขึ้นเยอะอะ
ดั้งจะต่ำลงกว่าเดิมไหมคะ
1เดือนแล้วยังดูบวมๆอยู่เลยเนอะ
ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ อยากให้แฟนทำบ้าง
taiikrub ตอบกลับเมื่อ 2016-7-6 15:22
ขอบคุณนะครับผม เพิ่งเข้ามาอ่าน 5555

มีอัพเดทอีกไหม คร้าาาาา อยากเห็นๆ
มองด้านข้างสวยย
หล่อเลยค่ะ เราลังเลจะเสริม idol หรือ princess ดี อยากได้ดั้งแน่นๆ
หล่อเลยค่ะ
ดั้งพุ่งมากเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้