ดู: 6918|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้งราคาเบ๊าเบาที่เมดเมติก^^

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากตัดสินใจอยู่นานว่าจะทำจมูกดีไหม
เพราะใจนึงก็กลัวออกมาไม่สวย แต่เพราะทนแรงยุจากเพื่อนรอบข้างไม่ไหว
ก็เลยตัดสินใจมาทำอีกอย่าง เห็นรีวิวของเมดเมติก ในเว็บศัลยกรรม แต่ละคนหลังทำมีแต่สวยขึ้น
เราเลยตัดสินใจโทรไปสอบถามกับเจ้าหน้าที่ แล้วก็โอนเงินมัดจำ 5,000 บาท ไว้ล่วงหน้าเพื่อจองคิวหมอ

วันที่ทำก็มาจ่ายอีกส่วนที่เหลือ ของเราเลือกเสริมซิลิโคนอเมริกา ก่อนทำหมอเค้าก็จะดูหน้าเรา
ว่าควรเสริมโด่งแค่ไหนพอฉีดยาชาเสร็จ หมอก็จะเริ่มเหลาซิลิโคน
เรามั่นใจในฝีมือหมอ เพราะหมอเหลาแบบเคทต่อเคท วัดแล้ววัดอีก ไงก็ต้องสวยแหละ
ของเราใช้เวลาประมาณ1ชั่วโมง  ตอนนี้เสริมได้เกือบ15วันแล้ว
ไว้ถ้าครบเดือนเมื่อไหร่เราจะมาลงรูปๆๆ

เธอสวยดีค่ะ นามิชอบ แต่ถุงใต้เธอเยอะหยั่งกะสาวเกาหลี
ทรงสวยมว๊ากก ทำหมอไหนคะ
ทำแล้วสวยขึ้นเห็นไหมล่ะ
ทำกับคุณหมอชื่ออะไรค่ะ
สวยจัง ทำกับหมอท่านไหนค่ะ พอดีก็ได้คิววันที่สิบสามนี้เหมือนกัน ทำกับหมอเบญค่ะ กลัวมาก กลัวจะออกมาแบบไม่เข้ากับหน้าค่ะ
หมอไหนอ่าาา สวยมากกก
สวยมากกกกกกกกค่ะ
หมอไหน เท่าไหร่ ทรงอะไรค้าาา
จะทำเหมือยกันหาข้อมูลยุ่ววว
ทำหมอไหนเอ่ย
อยากเห็นภาพหน้าตรงจัง
ของเค้าดี๊ดี
จมูกสวยจังค่ะ ตาได้ทำไหมค่ะ
สวยมากค่ะทำกับหมอไหน เท่าไหร่คะ
เลือกที่นี่เหมือนกันก็เพราะราคาเนี่ยแหละ ราคาดีมาก
เป๊ะไปอีก สวยจัง
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-10 11:48:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตรูปและตอบคำถามเพื่อนๆที่ถามกันเข้ามานะคะ ว่าเราทำกับหมออะไร
เราเสริมจมูกกับ คุณหมอฉัตรพลค่ะ (ลืมชื่อคุณหมอถึงขั้นต้องโทรไปถามที่คลินิคเพื่อมาตอบเชียวนะ 555)

ต่อไปเป็นรูปอัพเดตจมูกค่ะ ฟีตแบคดีมากกก ใครๆก็ชมว่าทรงสวยดูเป็นธรรมชาติ

หมอไหนคะ ทรงสวยค่ะ
หมอฉัตรพลงานดีจุง สวยคร่า
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-28 15:24:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัยที่ไม่ได้ตอบคอมเมนต์ทุกคนน้า>,<

เค้าเสริมจมูกกับ อ.ฉัตรพล ที่เมดเมติก บายเมโกะ

เอาภาพหลังทำมาให้ดู ของเรามีอาการบวมช้ำบ้าง (อันนี้แล้วแต่คน)

ช่วงนั้นเราก็ประคบร้อนตลอดเลย กลัวไม่หาย ฮ่าๆๆๆ

อัพเดทปัจจุบัน เสริมได้5เดือนล่ะ
จมูกโด่งสวยเข้ากับหน้าเรามาก
เราชอบที่มันดูไม่หลอกตา สโลปสวยเป็นธรรมชาติ

สวยขึ้นเยอะ
ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้