ดู: 1228|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกเสริมอึ๋ม อัพ Size เสริมความมั่นใจกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำหน้าอกเสริมอึ๋ม อัพ Size เสริมความมั่นใจกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
        สวัสดีค่ะ เมื่อเดือนก่อนไปเสริมหน้าอกที่ รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ ทำกับหมอกิตติศักดิ์
ชื่อ บุ๋ม นะคะ ไปทำนมมาได้ 1 เดือนแล้วค่ะ เลยอยากจะลงรีวิวเป็นแนวทางให้คนที่กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
มาดูกันว่าหน้าอกก่อนทำเป็นยังไงบ้าง

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าเป็นผู้หญิงที่ไม่เหมือนผู้หญิงเลย สงสารตัวเอง T_T
หน้าอกเล็กกว่า 32A เสื้อในเด็กใส่ได้สบายเลยค่ะ ปัญหาที่ผู้หญิงหลายคนอาจจะเป็นเหมือนกัน
จึงเริ่มหาข้อมูลทำหน้าอก ดูรีวิว ถามคนที่ทำมาแล้ว ว่าเป็นอย่างไรที่ไหนทำสวย
บอกเลยว่าให้คะแนนหมอกิตติศักดิ์กันเยอะมากค่ะ เป็นคนที่มีชื่อเสียงด้านนี้จริงๆ บุ๋มเลยชวนเพื่อนมาเซอเวย์ มาดูสถานที่เข้ามาหากาแฟกินแล้วสอบถามข้อมูล พนักงานก็แนะนำดีค่ะ แต่ไม่ได้พบหมอนะ ต้องจองเงินจองคิว เจอหมอตอนที่จะทำค่ะ

เรามาดูด้านข้างกันดีกว่า นี่เลยค่ะ.......เสริมหน้าอกแบบไหนดีนะ เขาก็มีซิลิโคนหลายแบบให้เราเลือก ก็จะมีแบบดีที่สุดสำหรับที่เลอลักษณ์คือ ซิลิโคน(Natrell) เป็นแบบพิเศษเอกสิทธิ์ที่เลอลักษณ์เท่านั้น (พนักงานว่างั้นนะ)ไอ้เจ้าซิลิโคนตัวนี้เป็นตัวที่ไม่ต้องนวดหน้าอกก็ได้นะ

ราคาของซิลิโคนที่จะทำในครั้งนี้ มีค่าเสียหายมูลค่า 95900 บาท เกือบแสนค่ะ แต่ถามว่าสิ่งที่จะได้รับกับราคาและคุณภาพ เอาที่ดีที่สุด คือไม่แพงหรอกค่ะ จะอยู่กับเราไปตลอดนะ

ก่อนทำหน้าอกเราต้องทำตามกฎ ไม่ดื่มเหล้า ไมม่ดูดบุหรี่ งดอาหารและน้ำ 6 ชม. ไม่ทานอาหารเสริมใดๆมาค่ะ เพราะอาจจะมีผลกระทบต่อการผ่าตัดคือเรื่องเลือดค่ะ

ตอนที่เจอคุณหมอ ก็บอกว่าหมอค่ะ อยากได้ใหญ่ บึ๊มๆสพรึมๆค่ะ หมอมีคำแนะนำว่าทำให้ได้ 375 CC  ดีที่สุดใหญ่กว่านี้จะปวดหลังมากเกินไป เพราะของเดิมมีเนื้อน้อยมาก ทำเท่านี้ดีกว่า และเมื่อทำเสร็จต้องนอนค้าง 1 คืน ต้องมีคนเฝ้า 1 คน เช้าไม่มีอะไรก็กลับบ้านได้

ความรู้สึกหลังทำ ก็เจ็บๆ แน่นๆหน้าอกค่ะ วันที่ทำคิดว่าจะเจ็บแบบทรมาน เอาเข้าจริงเจ็บไม่มากเท่าไร ทนไหวค่ะ กินยาแก้ปวดเหมือนไม่ได้ผล เลยขอให้ฉีดยาแบบปวดให้ค่ะ ก็ดีนะเหมือนมันไวกว่ากินอ่า

***หากใครสนใจรายละเอียดใดๆเพิ่มเติมสอบถามเข้ามาได้ ว่างแล้วจะเข้ามาตอบนะคะ***

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 15:22:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าอกด้านตรงค่ะ

13342327_1928878324005117_1383887774_n.jpg (249.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ใหญ่สวยได้รูป ชอบค่ะ เด๊่ยวจะไปทำกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัล
อยากทำหน้าอกบ้างจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้