ดู: 755|ตอบกลับ: 3

[ดูแลผิว] อยากหน้าใสผิวแข็งแรงเหมือนอั้ม พัชราภา

[คัดลอกลิงก์]
ดาราเค้าหน้าใสกันจัง ดูไม่แก่เลยหลายคน เราเลยอยากจะไปทำให้หน้าแข็งแรงแบบเค้าบ้าง

เพื่อนที่เป็นพริตตี้บอกให้ไปฉีดอสุจิปลาแซลมอนหรือ X-DNA ของแบรนด์ Mesoestetic นางบอกว่าดีมาก  เป็นสารเติมเต็มที่มีประสิทธิภาพให้โครงสร้างผิวแข็งแรง เต่งตึง  อ่อนเยาวน์  ลดเลือนริ้วรอยอย่างได้ผล  ปลอดภัย

เพื่อนๆว่าเราควรไปทำดีมั้ย  หน้าเราดโทรมมากตอนนี้ แห้งด้วย ใครมีข้อมูลดีๆมาแชร์กันหน่อยค่ะ
โพสต์ 2016-5-31 13:28:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดเมโสหน้าใสอสุจิปลาแซลม่อน ดีมากตัวนี้ X-DNA
หน้าใสมากกกกก หน้าชุ่มชื้นไม่หมอง ริ้วรอยล่องลึกตื้นขึ้นจริง
ตัวนี่ลคมาทำแล้วชอบกันมาก. ปรึกษาแอดไลนมาจ้า damnboiz11
โพสต์ 2016-6-1 19:15:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อสุจิปลาแซลมอนตอบโจทย์ได้ดี สำหรับคนที่อยากบำรุงผิวหน้าให้ขาวสว่างกระจ่างใส อ่อนวัย ฟื้นฟูผิวคล้ำเสีย
เราฉีดตัวนี้แล้วเหนผลจริงอยากแนะนำให้เข้าไปที่นี่ค่ะ
https://m.facebook.com/fareedapromotion/
โพสต์ 2016-6-2 19:10:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้ากำลังมองหาหรืออยากลอง แนะนำว่าดีมากครับ หลายท่านที่ฉีดไปติดอกติดใจกันใหญ่ยังพาเพื่อนมาฉีดด้วยนะครับ อสุจิปลาแซลมอน หรือ x-dna นี้มีผลทำให้ ผิวขาว กระจ่างใส ผิวสวย เงางาม กระตุ้นคอลลาเจน อีกนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้