ดู: 2431|ตอบกลับ: 0

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูก หมอชาติชาย สาขาระยองครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีครับ  ผมได้มีโอการไปตัดจมูกกับตุณหมอชาติชายมา เมื่อประมาณ 1 เดือนที่แล้วครับ
ผมว่ามันน่าจะเข้าที่ ไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงแล้ว  เลยถือโอกาศวันว่าง ๆ แบบนี้มารีวิวให้เพื่อน ๆ ดูครับ

ผลเป็นคนระยองครับ  จองโปรไว้ตอนเปิดสาขาใหม่ ๆ แต่ต้องไปผ่าตัดที่ กทม เพราะผลเลือกที่จะทำกับหมอชาติชายครับ
ทางคลินิกบริการรับส่งให้ครัลบ  ไปพร้อมกับคนอื่น ๆ แต่ต้องรอคิวครับ เพราะอย่างที่บอกว่า รอไปพร้อมกันหลาย ๆ คน  ที่สาขาระยองก็มีทำครับ แต่ไม่ใช่หมอชาติชาย  ผลเลือกที่จะทำกับหมอชาติชาย ก็รอไปตามนั้นครับ

ผ่าตัดเมื่อประมาณ 25 เมษายน ครับ  ถ้าจำไม่ผิด
ผมเป็นคนมีสันจมูกอยู่แล้วครับ  แต่ปีกจมูกค่อนข้างใหญ่ และหนาครับ
เลือกที่จะทำปีกจมูกอย่างเดียว ไม่เสริมซิลิโคนครับ
ราคาที่ทำ 18,000-10% จากโปรที่จองตอนเปิดสาขาครับ

รูปก่อนทำนะครับ (เป็นรูปที่ได้จากคลินิกถ่ายให้ ก่อนทำ )

ต่อมาตอนหลังทำ 5 วันครับ ไม่ได้มีพาสเตอร์อะไรปิด เพราะตัดปีกจมูกอย่างเดียวครับ

7 วัน

8 วัน

10 วัน

20 วัน

อย่าติเรื่องเสือนะ มันวนมาใส่ซ้ำพอดี

ปัจจุบันครับ ครบ 1 เดือน หรือเดือนนิดๆ ครับ

มาดูรูปเปลี่ยนเทียบ ก่อนและหลังตัดปีกจมูกครับ

ชอบครับ แฮปปี้มาก ไม่เล็กเกินไป และก็ดีกว่าเดิม ไม่ปีกจมูกหนาบาง เหมือนแต่ก่อนครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้