ดู: 567|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากปรึกษาเรื่องทำคางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีความคิดอยากจะทำคาง ได้อ่านและศึกษา ดูรีวิว มากมาย หลายคนทำออกมาแล้วสวยดี บางคนก็ บางคนก็อาจจะมีเบี้ยวหรือเอียงและได้ลองค้นหาข้อมูลดูก็มีหลายคนที่อยากจะเอาคางออก แต่ก็ไม่ได้บอกสาเหตุว่าทำไม เราก็เลยกลัวกลัว  สอบถามไปบางคลินิค ตอบและให้ข้อมูล ดีมาก  แต่พอถามว่าสามารถท้าวคางได้หรือไม่  ก็บอกว่าไม่ได้ตลอดชีวิต ก็เลยกลัว เพราะไม่อยากมีปัญหาภายหลังเดี๋ยวดำเนินชีวิตได้อย่างปกติ ขอถามเป็นข้อๆดังนี้นะคะ

1. เคยสอบถามคลินิค   เจ้าหน้าที่บอกว่าถ้าทำแล้วเวลาพูดตรงคางมันจะเป็นลูกลูกขยับได้จริงหรือเปล่าค่ะ
2. ถ้ายึดกรูแล้ว จะสามารถเท้าคางหรือทำอย่างอื่นได้เหมือนปกติใช่หรือไม่
3. สำหรับคนที่อยากถอดคาง. อยากรู้ว่าทำไมมอยากเอาออกคะ ทำแล้วชอบไหม ทำไมชอบหรือทำไมไม่ชอบ ถ้าสามารถให้ชื่อคลินิคและราคาด้วยจะดีมากเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้