ดู: 2672|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] แวะมาอวด!!! ปากกระจับฝีมือหมอยศ เมโกะ สวยไม่สวย ดูกันเอง ^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jaoying_worada เมื่อ 2016-5-26 11:40

เจ้าหญิงนะคะ เคยรีวิวปากไปแล้วครั้งนึงในหน้ารีวิว เขียนเล่าแบบละเอียดเลยที่กระทู้ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=125608 วันนี้แวะมารีวิวอีกรอบนึง เอาเเบบสั้นๆเน้นแต่รูปละกันได้เห็นๆกันเลยว่าก่อนทำ และหลังทำปากมีการเปลี่ยนแปลงไปยังไงบ้าง

นี่คือภาพก่อนทำนะคะ ปากเราหนามากทั้งบน และล่างเลย ทาลิปยังไงก็ไม่สวย

อันนี้ครอปแต่ปากมาให้ดู

นี่คือภาพที่ถ่ายไว้หลังทำปากเสร็จทันทีนะคะ

อาจดูน่ากลัวนิดนึงนะ

วันที่1

วันที่2

วันที่3

วันที่4

วันที่5

วันที่6

วันที่7

วันที่8

วันที่9

วันที่10

10 วันปากเข้าที่สวยได้รูป ดูเป็นกระจับทรงปีกนกแบบที่เค้าลือกันจริงๆ

หลังทำเสร็จตอนนั้นอาทิตย์เดียว รับงานได้แล้วค้า แบบว่าแผลหายไวมาก ไปไหนมีแต่คนชมว่าปากสวยมาก หน้าดูสวยหวานขึ้นมาก  ทำปากครั้งนี้ถูกใจมากค่า เห็นผลชัดเจนเลยว่าสวยขึ้น เริ่ดขึ้น 5555555  แค่ปากเปลี่ยนหน้าก็เปลี่ยน แถมงานเข้าตรึม ปากสวยรวยทรัพย์ของจริงเลย มีแต่คนถามว่าทำที่ไหนมา ก็แนะนำไปบอกให้ไปหาหมอยศ เมโกะเลยค่า
ปากสวยมากเลยค่ะ ตอนนี้หาที่ทำพอดีค่ะ เท่าไหรค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เราพึ่งแนะนำน้องไปทำ ช่วงนี้เห็นมีโปร 15000 นะคะ ลองติดต่อไปดูน้า  โพสต์ 2016-5-26 14:06
ปากสวยมากๆๆๆค่ะ จะเข้าไปทำเหมือนกัน เดือนหน้าค่ะ
ปากเป็นกระจับ สวยมากๆๆเลยนะคะ เห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ
หลังทำแล้วปากสวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆเลย เห็นแล้วอยากทำบ้าง
ปากดูเข้ารูปสวยมากเลยอ๊ะ
สวยจังเลยค่าาาา
ปากเป็นกระจับสวยมากเลยอะ
สวยดีคะ แต่หลังผ่าตัดจะเป็นไตแข็งๆไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้